Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Chuyện gì đến sẽ đến, vào điều chỉnh thì hồi lên càng cao thì cơ hội cho Futer càng lớn.
Không cần khuyến nghị đâu :1:
Ơ, anh Sen cũng tham gia đánh FUT ạ? Em nghĩ anh đứng ngoài dòm thôi chứ?
Khuyến nghị là nghề của em, khó bỏ anh ạ...anh cảm thông cho...hihi

Ơ, anh Sen cũng tham gia đánh FUT ạ? Em nghĩ anh đứng ngoài dòm thôi chứ?
Khuyến nghị là nghề của em, khó bỏ anh ạ...anh cảm thông cho...hihi
Em không đánh Fut, nhưng không vì thế mà phủ nhận những lợi thế của họ lúc này.
Vẫn câu nói mới đây, bạc sâu cá hồi, thường dân tránh đường chờ tan binh biến đã.
Giữ mình trước rồi hãy tính. :1:

Em không đánh Fut, nhưng không vì thế mà phủ nhận những lợi thế của họ lúc này.
Vẫn câu nói mới đây, bạc sâu cá hồi, thường dân tránh đường chờ tan binh biến đã.
Giữ mình trước rồi hãy tính. :1:
Anh Sen vẫn lo cho quần chúng được...đúng là khảng khái hơn người thường...hihi
Đúng chất Sen thơm...thơm phức...hihi...nể phục thật!!!

Anh Sen vẫn lo cho quần chúng được...đúng là khảng khái hơn người thường...hihi
Đúng chất Sen thơm...thơm phức...hihi...nể phục thật!!!
Em mà có khả năng đó, thì đã nhốt hết mấy "anh cái" thao túng TT, hoặc cấm thi đấu vĩnh viễn những kẻ buôn giấy núp bóng đầu tư...
Chỉ là góp 1 góc nhìn, và tự thấy mình quá nhỏ nhoi để khuyến cáo hay "lo chuyện thiên hạ".
Bác có thể không thích em, cũng như em không cùng quan điểm với bác. Nhưng sự thật thì vẫn là sự thật, dù lúc này lúc khác.
Relax nhé...

Còn 1.000 nữa. Sẽ kiên nhẫn chờ.
Em lại nhiều chuyện, nhưng anh Bình không hợp với chị lắm đâu.
Vả lại, thẳng thắn mà nói, ảnh già rồi, bì chẳng lại những mã chị đang cầm, ôm vào mất công chăm sóc mệt người. :19:
Đánh chơi cho thư giãn đầu óc thì no star where...:1:

Em lại nhiều chuyện, nhưng anh Bình không hợp với chị lắm đâu.
Vả lại, thẳng thắn mà nói, ảnh già rồi, bì chẳng lại những mã chị đang cầm, ôm vào mất công chăm sóc mệt người. :19:
Đánh chơi cho thư giãn đầu óc thì no star where...:1:
5.000 thôi mà.
4.0 mà không có tý cổ công nghệ sợ sau này lại dằn vặt bản thân :21:

Em mà có khả năng đó, thì đã nhốt hết mấy "anh cái" thao túng TT, hoặc cấm thi đấu vĩnh viễn những kẻ buôn giấy núp bóng đầu tư...
Chỉ là góp 1 góc nhìn, và tự thấy mình quá nhỏ nhoi để khuyến cáo hay "lo chuyện thiên hạ".
Bác có thể không thích em, cũng như em không cùng quan điểm với bác. Nhưng sự thật thì vẫn là sự thật, dù lúc này lúc khác.
Relax nhé...
Khổ quá anh ơi, em lại phải đổi nick...cần phơn lần nữa...
Em giờ đạt cảnh giới Ma vương rồi, không có ghét ai hết, ai cũng thấy thích thấy yêu hết... Không có anh ngày đó, thì đâu có em hôm nay...em phải cảm ơn anh nhiều lắm. Nhưng chỉ ngại, từ lời cảm ơn, anh lại đọc thành châm pím thì khổ...hichic

Khổ quá anh ơi, em lại phải đổi nick...cần phơn lần nữa...
Em giờ đạt cảnh giới Ma vương rồi, không có ghét ai hết, ai cũng thấy thích thấy yêu hết... Không có anh ngày đó, thì đâu có em hôm nay...em phải cảm ơn anh nhiều lắm. Nhưng chỉ ngại, từ lời cảm ơn, anh lại đọc thành châm pím thì khổ...hichic
Bao thù hận trong em đều biến mất
Tình như hoa thơm ngát tựa sen hồng :21::21::21:

Anh làm sao ấy nhỉ? Thiên hạ nhìn anh thế nào kệ họ chứ, riêng em, em cảm ơn thật lòng.
Không có anh, em đã mất phương hướng còn gì nữa?! Nhưng nếu ngay lúc đó, em phi ra bô bô cái miệng, thì anh sẽ nổi sùng và hành động minh chứng ngay...từ win win, thành loss loss ngay...
Em cần phơn lần nữa...em yêu Sen... Anh Sen cứ bi bô nhiều vào, em cảm ơn lắm lắm...em chỉ sợ vuốt 3 tím hui, đỡ không kịp...chứ ngay thẳng như anh Sen, em quí mến cực kỳ!!!
Hèn gì thấy nhói đau trong người, buốt toàn thân...:7cool_extreme_sexy_girl:
Em biết lỗi rồi, từ giờ nói ít lại thôi :cute_smiley43:

TT vẫn chưa down xong hả các Thầy? Dao lỡ chém rồi có chém quá tay không?
Chị @meopink quá target 112x rồi nhỉ :10::10::10:
dà em đơi. lúc rơi tới 1170 . em chém bừa 112x là vin vào cái ma 50 của index
tới hôm đó bận chi đó. lúc ngó bảng thì thấy đã xuyên thủng ma50 ngọt như xuyên giấy pơ luya. nên sợ cứng
cả người đờ ngón tay mà ngồi im. atc hôm qua mới táy máy

Status
Not open for further replies.
Back