Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Xác định bắt dao thì đủ T chạy trước đúng không mợ?
Rơi như này nếu có đảo chiều cũng còn retest chán chê, nên không cần phải vội :1:
thường thì bắt dao em out max T5 thôi ạ. vì t3 hàng rẻ về nhiều . t4-5 may ra được giá tốt hơn. nói chung là tuỳ nhưng kg quá 1 tuần
dơntrend trước kg kỉ luật quá 5 phiên toàn đứt tay. Có khi gấu nó tỉnh lại vả móc cả ruột ra í

Em tưởng Nghệ sĩ phải oánh theo cảm hứng chứ ạ? Sao lại đánh theo số má và sự an toàn thế kia...?
Múc tất tay mợ ơi???
Oánh theo cảm hứng chắc tk em hết tiền khỏi chém gió vc từ mấy năm trước rồi.
Có cảm hứng , nhưng cố gắng hạn chế. phí lình nó cũng khá quan trọng nếu tận dụng tốt

Dạo này toàn nghe Bằng Lăng Tím rồi Phượng Hồng các kiểu thế, muốn chụp bộ ảnh tuổi thanh xuân học trò à hehe
Hôm nọ họp khóa cấp 3. Mà cấp 3 mình cũng thuộc dạng sao của sao nhưng đếch thèm về. Hay nói đúng hơn đếch dám về, sợ thầy cô và bạn bè mất niềm tin vào cuộc sống he he he ....

Hôm nọ họp khóa cấp 3. Mà cấp 3 mình cũng thuộc dạng sao của sao nhưng đếch thèm về. Hay nói đúng hơn đếch dám về, sợ thầy cô và bạn bè mất niềm tin vào cuộc sống he he he ....
Hãy tự tin nên bà chị...
Hãy xem cái buổi họp lớp cấp 3 ấy như một buổi họp phố VC thui...
Mình chém mạnh mẽ vào...mấy đứa bạn nó thấy mình tự tin quá, thì tự nhiên nó bị mất thần thái ngay...hihihi

Status
Not open for further replies.
Back