Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Nhưng sắc xanh lại tăng dần mới lọa, Bíp em tạm thời lãi ảo dzồi :10:
kg sell of đủ hấp dẫn cho tiền vào thể hiện qua vol thì lại cò cưa rồi cứa cổ thôi ạ
Mí lại em thì cứ đợi t3 hoặc t2 + 7% mới dám yên tâm case bắt đáy OK . chứ kg còn thấp thỏm lắm
hồi đáy 1 em hăng hái bắt lắm cơ mà lần này lại run run

Bọn lá cải cafef nó cũng đểu thật, hết soi DM với MG của PI lại đến Hestia :1:
báo chí mà anh, họ kiếm cơm, nên chỗ nào soi được thì tụi nó soi thôi, chỗ nào hot thì họ vào...với lại, quỹ thì minh bạch là tiêu chí hàng đầu, các quỹ VN50 của SSI, VN30 của VFM...cũng công bố danh mục đàng hoàng mà.

kg sell of đủ hấp dẫn cho tiền vào thể hiện qua vol thì lại cò cưa rồi cứa cổ thôi ạ
Mí lại em thì cứ đợi t3 hoặc t2 + 7% mới dám yên tâm case bắt đáy OK . chứ kg còn thấp thỏm lắm
Sáng chị đại bẩu run run, giờ mợ Mèo cũng run run, cả 2 phe cùng run à :1:

Xác định bắt dao thì đủ T chạy trước đúng không mợ?
Rơi như này nếu có đảo chiều cũng còn retest chán chê, nên không cần phải vội :1:

Em tưởng Nghệ sĩ phải oánh theo cảm hứng chứ ạ? Sao lại đánh theo số má và sự an toàn thế kia...?
Múc tất tay mợ ơi???

Status
Not open for further replies.
Back