BlueDiamond's Trading Diary

Hôm nay hạ toàn bộ margin bằng lòng với 3% còn lý do chưa bán hết vì vẫn nấn ná ở mốc 608 - 610 là ngưỡng hỗ trợ mạnh!:emoticon-00107-sweating:

Hôm nay hạ toàn bộ margin bằng lòng với 3% còn lý do chưa bán hết vì vẫn nấn ná ở mốc 608 - 610 là ngưỡng hỗ trợ mạnh!:emoticon-00107-sweating:
nỗi chán chường nhất cuả mình là mỗi khi tt down mình lại đọc được những dòng kiểu stt như thế náy của bạn hữu :(

nỗi chán chường nhất cuả mình là mỗi khi tt down mình lại đọc được những dòng kiểu stt như thế náy của bạn hữu :(
Em cũng ko hài lòng với cú trade hôm nay của em đáng ra em phải phản ứng nhậy với tín hiệu hơn vào phiên sớm, lâu rồi mới cảm thấy cay mũi như vậy! mà Stt là gì vậy chị?:1:

là status :(

p/s: có 1 số phản ứng điều kiện mình cần phải luyện tập thành thục mà ko cần tìm đến nguyên nhân hay lý do .... chần chừ , rồi lại an ủi , rồi nuôi hy vọng.... không phải là cách chúng ta bảo vệ thành quả, công sức của mình.
Buồn 1s
Nhưng tất cả vẫn trong vòng kiểm soát em ko đảo hàng mấy hôm rồi vì đã tính đến tình huống xấu này, em đã lên phương án cho ngay mai rùi! Thank Chị nhiều nhé!:1:

Phải học thêm nhiều nữa để biết rằng sự hiểu biết của mình chưa là gì cả! Thỉnh thoảng được sự chỉ bảo của mọi người nhất là những người có nhiều kinh nghiệm như chị Colaido hay mọi người tại VC này quả là một sự vui sướng quên đinh những hậm hực, những điều chưa được hài lòng trong công việc để hướng tới sự hoàn thiện trong phương pháp trading cũng như cách đọc trận đấu. Một lần nữa cảm ơn mọi người!:emoticon-00115-inlove::emoticon-00115-inlove::emoticon-00115-inlove:

Phải học thêm nhiều nữa để biết rằng sự hiểu biết của mình chưa là gì cả! Thỉnh thoảng được sự chỉ bảo của mọi người nhất là những người có nhiều kinh nghiệm như chị Colaido hay mọi người tại VC này quả là một sự vui sướng quên đinh những hậm hực, những điều chưa được hài lòng trong công việc để hướng tới sự hoàn thiện trong phương pháp trading cũng như cách đọc trận đấu. Một lần nữa cảm ơn mọi người!:emoticon-00115-inlove::emoticon-00115-inlove::emoticon-00115-inlove:
nghe có mùi cảm tạ , phân ưu :(
khách sáo quá Blue ơi.
:emoticon-00127-lipssealed:

u r eo cơm. hi hi hi hay anh lên làm ly cafe với em đê.

Dự cho một phiên xanh đầu tuần tới mở đầu cho một chuỗi xanh, hôm nay nhiều cổ phiếu test đỉnh và lấp gap ngay trong phiên:1::violin:

NAV vẫn tăng đều nhưng thấy cảm thấy ko ổn vì VNI cứ đuội dần . Thoát những con đã hết lực để tránh cảm giác bất an:102:. Mai hàng bắt đáy đã về lại tính tiếp, giai đoạn này cứ hèn tí cho nó lành!:1:

Last edited by a moderator:
Back