BlueDiamond's Trading Diary

Đồng ý với bác. Em cũng cắt magin, giữ danh mục ở mức cân bằng.
Em đang nghiên cứu mấy con khoáng sản. Nhờ bác chia sẻ thêm để chuẩn bị nhịp sóng tới.
Có thể mắt chúng ta đang nhìn về một hướng, Còn về tt nếu muốn đi tiếp cần một phiên đánh tổng lực vào ngày mai với KL 140 triệu! Còn ko thì mình lại chờ đợi vì mình luôn cố giữ cho lòng lúc nào cũng thanh thản!

Hôm nay HNX break out đẹp như tranh vẽ nên tuyển thêm 2 em chân dài có đồ thị tuần thật sự đẹp!
Danh mục hiện tại: IJC,VND,HDG,DIG

Hey, các bác xem hộ em con BGM được không? 14 mỏ đồng, lợi nhuận 50% doanh thu. lãi nhiều, tài chính ổn. Ghét mỗi cái cho 3 cá nhân vay 18 tỷ lãi suất 0%, và Chủ tịch, TGĐ bị bán BGM giải chấp cho nên có 2 kịch bản: Chủ tịch, giám đốc phải mua thêm cổ phiế; hoặc bị thâu tóm. Em mệnh thổ, hợp với kim nên múc con này. Định mai múc tiếp. Vừa nhậu về, say quá, làm phiên bác blue bọ ngựa tí.

Hey, các bác xem hộ em con BGM được không? 14 mỏ đồng, lợi nhuận 50% doanh thu. lãi nhiều, tài chính ổn. Ghét mỗi cái cho 3 cá nhân vay 18 tỷ lãi suất 0%, và Chủ tịch, TGĐ bị bán BGM giải chấp cho nên có 2 kịch bản: Chủ tịch, giám đốc phải mua thêm cổ phiế; hoặc bị thâu tóm. Em mệnh thổ, hợp với kim nên múc con này. Định mai múc tiếp. Vừa nhậu về, say quá, làm phiên bác blue bọ ngựa tí.

Con này đánh theo lái thui bác! Không nói chuyện FA ở đây! Anh Mai KSH đưa E này lên sàn và đã mất 200 tỏi và cả danh dự trong vụ lái con này vào đá ngầm năm trước! Thôi thì bác đã chơi thì chơi luôn còn lái đến bao nhiêu thì E ko biết! Chỉ thấy rằng E nó vừa break out khá đẹp!

Last edited by a moderator:
Vâng, lượn bớt thôi. Giờ em chỉ còn mỗi con BGM bằng vốn tự có. Oánh 1 em này thôi. Hôm nay ko dám mua. Mai cân nhắc tiếp.
Giảm hôm nay là hiệu ứng 30.4 tăng nhiều quá rồi, giảm là phải.

Tình hình thế nào bác Blue, có lẽ em thay đổi kế hoạch. Vào lại hàng sớm hơn dự kiến.
Vẫn còn ba con ngựa bạn à! hai con chưa về chuồng còn một con là để đua đường dài, sau hôm nay mình vẫn thấy chúng quá ổn! Những lúc đen tối nhất mà chúng vẫn vững vàng! Sang tuần có thể sẽ chọn ngựa tiếp còn bây giờ tự thưởng cho mình nghỉ ngơi chút đã!
Chúc bạn thành công!

HDG chú ngựa đua đường dài luôn làm chủ hài lòng!
vốn 400 tỏi lợi nhuận chưa chia 200 tỏi, năm 2012 thưởng cổ phiếu 25%, Advanced 15% bằng tiền! Chi phí tài chính năm 2011 có 4 tỏi có nghĩa là ko cần vay mượn gì cả!

Back