Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Con này nhìn chart thì đang test đỉnh cũ. Ngoài thực địa thì thấy rụng bớt mí cái dự án to to của Nova roài... lại chả thấy M&A gì hết ???
Bà con đang bet vào cái BCTC với EPS ~ 6K. Nếu vậy, thì me bet con CTD ở vùng 15x hợp lý hơn sư thúc ơi...
Đã vượt 32 thiếu tí gió đông vol thôi, mà mới 50p :D

GIL của PCT @Wings có tin gìn không mà mấy hôm nay mạnh mẽ quá
Hàng cơ bản chị k mua khi giá giảm ... thì ngại gì không múc khi giá tăng :) Chắc có 60 để đón BCTC quí 4 or DHCD chia 2-1 đón 80 :D Em nghĩ GIL chỉ tăng tốc sau khi break 52 ... còn giờ cứ hững hờ dâng :D
BUY and HOLD thôi :D Cách đánh cứng nhắc và thô bạo của GIL không phù hợp với ai lướt lát ngắn hạn ... mua vứt đó 1 tháng sau có 10% :D

Ki

Kinh nhể :)
Mạng chậm như con rùa, chán thật :D
Hôm qua bạn em thấy Bank tăng kinh quá, nó gọi điện nói mấy điều nhưng về cơ bản em thấy là khi đã quyết mua rồi thì căn cứ vào diến biến của giá để ra quyết định chứ thông tin nhiều sẽ bị nhiễu.
Nhớ năm 2015 em bỏ cuộc DCL là vì anh bạn em(trưởng khoa ngân hàng đấy)tự nhiên mời sang nhà ăn 02.09. Vợ ông ấy làm kế toán ở chi nhánh Hà Nội của DCL, hai vợ chồng thi nhau nói xấu nó quá mà trên sàn giá cứ lùi dần làm em sợ.

Hôm qua bạn em thấy Bank tăng kinh quá, nó gọi điện nói mấy điều nhưng về cơ bản em thấy là khi đã quyết mua rồi thì căn cứ vào diến biến của giá để ra quyết định chứ thông tin nhiều sẽ bị nhiễu.
Nhớ năm 2015 em bỏ cuộc DCL là vì anh bạn em(trưởng khoa ngân hàng đấy)tự nhiên mời sang nhà ăn 02.09. Vợ ông ấy làm kế toán ở chi nhánh Hà Nội của DCL, hai vợ chồng thi nhau nói xấu nó quá mà trên sàn giá cứ lùi dần làm em sợ.
Hôm trước chị vừa quote @TuanMinh bạn thân em bảo điều cơ bản trước khi múc là phải hỏi, tiếp cận tất cả mọi nguồn tin có thể mà, ơ kìa?

Status
Not open for further replies.
Back