Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
@TTN
Dạo nì khí thế có phần tụt lùi so với vận son... đã được thực tế kiểm chứng.
Thôi để em phán tiếp cho cụ thể hơn: Càn ngũ hành là Kim, nên năm này dồn hết vào Kim hoặc Thổ. Kim thì có Thép, Thổ thì có Hút... đấy là đầu tư theo Quẻ...kkk

@TTN
Dạo nì khí thế có phần tụt lùi so với vận son... đã được thực tế kiểm chứng.
Thôi để em phán tiếp cho cụ thể hơn: Càn ngũ hành là Kim, nên năm này dồn hết vào Kim hoặc Thổ. Kim thì có Thép, Thổ thì có Hút... đấy là đầu tư theo Quẻ...kkk
Tư vấn tận tình đến thế là cùng. Nếu mình là chị tay to, Tết này dắt chồng vào SG kiểu gì cũng phải a lô ting ting cho Cào để mời Cafe tạ ơn :3cool_adore:

Khộ anh ợ, em cứ phải tư vấn free miết... thiên cơ bất khả lậu, mà chị cứ ngây ngô bắt em lậu!!!
Chị ấy trả vờ ngây ngô để tét thôi, như TA hôm nọ nghĩa lộ ra là cũng học anh VC từ xưa, thỉnh thoảng quăng 1 câu hỏi vu vơ để nắn gân anh em VCers thôi. Cái lít hôm nọ tét lòng dạ ae ấy, bảo tung xu xong mua rồi lại lấy lý do là chưa mua được xu :109:

Biết mà kệ thôi anh, em cứ đối đãi với chị ngây ngô như vại... biết đâu, chị lại thương tình, pím cho cái mã ăn 4-5 lần để đi thực tế... hope so!
Chị ấy trả vờ ngây ngô để tét thôi, như TA hôm nọ nghĩa lộ ra là cũng học anh VC từ xưa, thỉnh thoảng quăng 1 câu hỏi vu vơ để nắn gân anh em VCers thôi. Cái lít hôm nọ tét lòng dạ ae ấy, bảo tung xu xong mua rồi lại lấy lý do là chưa mua được xu :109:

Em đọc tất cả mọi cmt các anh chị học PTKT trao đổi, biết cả em Hoa Đỗ Quyên say sưa với môn này mà em không thích nên không chủ tâm học. Nói để mọi người biết là em biết cả phần linh hồn của PTKT chứ không đơn giản là mấy nét vẽ, nhưng không hợp thì thôi.

Em đọc tất cả mọi cmt các anh chị học PTKT trao đổi, biết cả em Hoa Đỗ Quyên say sưa với môn này mà em không thích nên không chủ tâm học. Nói để mọi người biết là em biết cả phần linh hồn của PTKT chứ không đơn giản là mấy nét vẽ, nhưng không hợp thì thôi.
Lần sau hứa không dám bi bô nữa:4smiley_vn4:

Hợp với FA + MA thôi...
MA: Nghĩa đen là Ma cô, Nghĩa trắng là Myself Analysis j j ấy ạ...kkk

Status
Not open for further replies.
Back