Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Dpm chị phải oánh vượt 26 27 28 đi , xong rồi cho qua nốt 30 là đệp ngút ngàn luôn ạ.
Có mà vượt 28 bằng niềm tin à...
Lên được đến đó thì Pháo Cao Xạ nó tia choa nát đầu... Cung thì thừa, mùa màng thì càng ngày càng bết bát... được cái urê tăng mà ngon à... thê nên tôi tránh phân dưới mọi hình thức nhoé... cả con đầu trâu nữa nhoé... :24:

Có mà vượt 28 bằng niềm tin à...
Lên được đến đó thì Pháo Cao Xạ nó tia choa nát đầu... Cung thì thừa, mùa màng thì càng ngày càng bết bát... được cái urê tăng mà ngon à... thê nên tôi tránh phân dưới mọi hình thức nhoé... cả con đầu trâu nữa nhoé... :24:
Đạm NInh BÌnh và Hà Bắc giảm sản lượng. Đang hụt cung rồi nhé.
Bộ tự nhiên giá Ure nó tăng chắc.

Đạm NInh BÌnh và Hà Bắc giảm sản lượng. Đang hụt cung rồi nhé.
Bộ tự nhiên giá Ure nó tăng chắc.
Bọn ngoại quốc có lẻn vào được không? Hình như là bị áp lực này nên mới cho VAT=0 chị nhỉ?

Ôi thế mà em ko tìm hiểu... catalyst hay quá, Phân 50 on the way rồi... thế là em lại bỏ qua cơ hội x2 acc rồi... hic
Tiếc quá, cơ mà vẫn chúc mừng chị nhóe... Chúc son vật vã nuôn!
Nghe nói Trung Quốc cũng phải cắt giảm sản lượng vì thua lỗ chủ yếu do giá than tăng quá cao nên Phân ngon anh Cào ạ.

Cờ bạc gì, Cờ huynh hô múc là phải nhanh tay lẹ chân :21:
Hôm T6 nó vừa đổ xuống 5.x là huynh ấy đã kêu la om sòm rồi mà.
Chờ confirm xong thì còn đống chén bát cần rửa mà thôi.

Cờ bạc gì, Cờ huynh hô múc là phải nhanh tay lẹ chân :21:
Hôm T6 nó vừa đổ xuống 5.x là huynh ấy đã kêu la om sòm rồi mà.
Đâu, em vẫn chờ mốc 5.6 mà có thấy đâu. Với lại thật ra lỗ thế này em cũng không dám vào đâu.

Cả chị tay to lẫn bác Tí cùng trường phái bảng điện mà tranh luận nhau dữ nhỉ, chắc tại 1 bên lai tí TA, 1 bên lai tí FA :21:
Up trend rồi thì thích là nhích, phân tích làm gì nhiều cho nó đau đầu :10:

Status
Not open for further replies.
Back