Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thị trường này mà còn để tiền nằm không không...thì ắt có lỗi với vợ con nắm nắm anh nhẩy... hề hề :1:
Vào sai mã vẫn mất tiền hoặc đọa đầy về mặt tinh thần lắm.
Như con lạc trôi của chị, hôm tết lần ra bản cáo bạch năm 2010 có thông tin rõ ràng về quyết định giao đất có thu tiền sử dụng đất, quy hoạch sử dụng đất với tỷ lệ đất ở là 46.38%... vậy mà nghĩ đến cái kẹp cũng không dám manh động đây này.

Vào sai mã vẫn mất tiền hoặc đọa đầy về mặt tinh thần lắm.
Như con lạc trôi của chị, hôm tết lần ra bản cáo bạch năm 2010 có thông tin rõ ràng về quyết định giao đất có thu tiền sử dụng đất, quy hoạch sử dụng đất với tỷ lệ đất ở là 46.38%... vậy mà nghĩ đến cái kẹp cũng không dám manh động đây này.
Chính xác, giả sử mình lên phố rùm, thấy Cờ huynh online và cười khúc khích... thì mình mua vào FLC, thì không biết đúng hay sai??? Chị nghĩ thử xem...
đúng là mình dịch giỏi
sai là do cờ huynh troll tài
nhẹ đầu lắm, hợp style thích thì nhích lắm... kkk

Thầy Trẻ Nghé thế... Múc Full MG rồi nằm tòn ten không sướng sao? Nhảy nhót bao năm chưa chùn chân mỏi gối ạ... Già thì nằm thôi, nằm xem bọn Trẻ nó nhảy tơn tơn... há há há
Full rồi thì múc sao? Chẳng ngồi đợi bán/cut? :24::24::24:

Chính xác, giả sử mình lên phố rùm, thấy Cờ huynh online và cười khúc khích... thì mình mua vào FLC, thì không biết đúng hay sai??? Chị nghĩ thử xem...
đúng là mình dịch giỏi
sai là do cờ huynh troll tài
nhẹ đầu lắm, hợp style thích thì nhích lắm... kkk
:21::21::21:

Em bị bịnh rồi anh ơi nhìn con nào em cũng múc hết :(((.
Bfc dmc vcs mwg ctg bcc tdh hcm tlh phr lcg anh thấy ranh mục em có khủng khiếp hông :102::102::102:. Giờ loạn quá ko biết nên làm gì .
Chị đã bảo rồi mà, rất nhiều cổ phiếu đang hấp dẫn lắm. Nhưng bị cái là không có khả năng nhận biết khẩu vị của thị trường nên hiệu quả chưa tốt thôi.

Status
Not open for further replies.
Back