Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cầm vài cân nó khác cầm vài trăm cân trở lên Cu Lì ạ.
Anh ơi, cầm vài trăm ngàn hay vài ngàn cũng kệ mợ nóa đi ạ, như nhau cả... khi nào anh làm được vậy thì em mới bái phục!

Thị trường sập cụ nó nhát... để em dễ lựa hàng nào? Cứ ngồi ngắm sao mãi, đói quạ...

Anh ơi, cầm vài trăm ngàn hay vài ngàn cũng kệ mợ nóa đi ạ, như nhau cả... khi nào anh làm được vậy thì em mới bái phục!
Thí dụ hôm qua mình không bán PVD giá 14 thì hôm nay đâu dễ mà ra hết được với giá bình quân trên 14 ?
Sự khác biệt là ở chỗ đó.

Thí dụ hôm qua mình không bán PVD giá 14 thì hôm nay đâu dễ mà ra hết được với giá bình quân trên 14 ?
Sự khác biệt là ở chỗ đó.
500k ITA thoát trong 1 nốt nhạc mà anh? Bình thường nó cũng thế, sao anh phải lo ạ? Dòng móc cống nhân dịp BĐS tăng giá, không chạy thì thôi, chứ đã chậy, thì em có thấy con nào chạy lẹt đẹt đâu?
PVD thì thôi, cờ vứt... đó là ý kiến cá nhân em! Thks

@TiCan huynh,
À mà thôi, mỗi người mỗi style, em quên mất... chỉ vì tiếc con cá diếc cơ hội ăn dầy... Anh em mình cho qua nhé!

vấn đề ko phải là trăm k với chục k. mà là đc hưởng cái sướng của thằng người khi mình làm Phu Móc Cống thành công e nhể :24::24::24:

vấn đề ko phải là trăm k với chục k. mà là đc hưởng cái sướng của thằng người khi mình làm Phu Móc Cống thành công e nhể :24::24::24:
Dạ, chuẩn rồi chị ơi...
Cơ mà lần này Bàng huynh lượn lờ... làm iem dzun dzun quá... phải chi Market nó đi viện hơn chục điểm, thì em đỡ dzun dzun... Lúc í sao nào tỏa sáng thì là sao điệp...kkk
Tay to lộ diện cả dzoài... từ VC cho đến VF... hoặc là Đại Sóng, hoặc là Đồi Gió Hú... Chị chọn cửa nào ??? Ha HA

Dạ, chuẩn rồi chị ơi...
Cơ mà lần này Bàng huynh lượn lờ... làm iem dzun dzun quá... phải chi Market nó đi viện hơn chục điểm, thì em đỡ dzun dzun... Lúc í sao nào tỏa sáng thì là sao điệp...kkk
Tay to lộ diện cả dzoài... từ VC cho đến VF... hoặc là Đại Sóng, hoặc là Đồi Gió Hú... Chị chọn cửa nào ??? Ha HA
trên quan điểm của chị, xét về luân chuyển mạnh mẽ của dòng tiền và lượng MG thay đổi qua nhiều nhóm cp thì mặt bằng giá BCs đang dần dâng cao.
Là Đại sóng 10 năm lần 2 em ạ, trừ khi có event gây Sock
thắt đai đung đưa để hưởng thụ thôi, nhảy nhót nhiều chỉ Béo Phí

Dạ, chuẩn rồi chị ơi...
Chắc là Hú thôi chứ Đại có mà .... $$$

trên quan điểm của chị, xét về luân chuyển mạnh mẽ của dòng tiền và lượng MG thay đổi qua nhiều nhóm cp thì mặt bằng giá BCs đang dần dâng cao.
Là Đại sóng 10 năm lần 2 em ạ, trừ khi có event gây Sock
thắt đai đung đưa để hưởng thụ thôi, nhảy nhót nhiều chỉ Béo Phí
Chắc là Hú thôi chứ Đại có mà .... $$$
Anh Chị cứ hai phe vậy, làm cá nhỏ iem không biết chọn dòng nào để bám víu... Thks!

Anh Chị cứ hai phe vậy, làm cá nhỏ iem không biết chọn dòng nào để bám víu... Thks!
đơn giản mà,
quay về với từng cp cụ thể hack trụ xem thằng Lái có hạp với mình ko để yên tơm đu tàu . Ví như cuôn Mec kìa , nó dừng lại đón khách xong lại phi nữa bẩu sao a LS không béo trắng ra :3D_35: :3D_28:
hờ há đâu rồi sao phải hỏi lằng nhằng thía :3D_19:

Thế là dư nào, Sóng hay Hú ạ :banana105:
đơn giản mà,
quay về với từng cp cụ thể hack trụ xem thằng Lái có hạp với mình ko để yên tơm đu tàu . Ví như cuôn Mec kìa , nó dừng lại đón khách xong lại phi nữa bẩu sao a LS không béo trắng ra :3D_35: :3D_28:
hờ há đâu rồi sao phải hỏi lằng nhằng thía :3D_19:
Làm luôn 1 Quẻ cho đơn giản... mỗi khi bí tịt... Kết luận: Em đứng ngoài chơi tiếp vại, vừa chơi vừa hô "Thà mất cơ hội chứ hem mất xèng"... He he

Làm luôn 1 Quẻ cho đơn giản... mỗi khi bí tịt... Kết luận: Em đứng ngoài chơi tiếp vại, vừa chơi vừa hô "Thà mất cơ hội chứ hem mất xèng"... He he
về cơ bản , VNIndex đã thoát ra khỏi lòng chảo 490-730
để đi lên vùng không khí loãng trên cao hơn, tại thời điểm này khá nhiều đánh giá tích cực do dòng tiền mới từ Thailand đang vào giao dịch trên TTCK sau Hàn Quốc và Đài Loan 5 tháng đầu năm.
Sau tất cả chỉ là tay có Son có nhặt đc hàng ngon giống như bạn @TTN ko kìa :113::113::113::113:

để đi lên vùng không khí loãng trên cao hơn, tại thời điểm này khá nhiều đánh giá tích cực do dòng tiền mới từ Thailand đang vào giao dịch trên TTCK sau Hàn Quốc và Đài Loan 5 tháng đầu năm.
Sau tất cả chỉ là tay có Son có nhặt đc hàng ngon giống như bạn @TTN ko kìa :113::113::113::113:
Thôi chị ơi. Mỗi con có 1- 2 lô trong khi hàng có nhiều thì vẫn đang kẹp cả năm chưa có lãi.

Anh HL hôm qua giới thiệu DQC, vào thử nhát thì có lãi luôn... cũng có thể xem là Son chăng?

Status
Not open for further replies.
Back