Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Dạ, con này chết chắc Thiền sư ơi, dứoi 10 xác suất cao lắm, em chỉ chơi 2k đánh đu với Lái... chủ yếu là để Hiểu nhau hơn... Bao giờ tin nhau thì mới bắt tay vào làm ăn... đàng hoàng!
âm miu: với AQ style thì pht 1.300 tỏi có ma nó mua >>> ko nđt nào dám ôm AMD giá >10 để nhận và thực hiện quyền = tiền tươi (kèo sure loss) > hành vi bán ra. AQ tiện tay đạp luôn đến khi nào control đủ slg cần thiết...
tóm nại amd về 5 7 10 or lower ko quan trọng, vì đằng nào chả lên 100+ để xyz...v.v:21:
quan trọng là có lên ko :24:

@lionking huynh,
Trên cuôn tàu Ăn Mày, giờ đôi ta là bạn với anh Đức... ảnh đã mút 5tr như đăng ký... dzất uy tín đóa chứ... Bước đầu thế là được dzoài... hi hi

âm miu: với AQ style thì pht 1.300 tỏi có ma nó mua >>> ko nđt nào dám ôm AMD giá >10 để nhận và thực hiện quyền = tiền tươi (kèo sure loss) > hành vi bán ra. AQ tiên tay đạp luôn đến khi nào control đủ slg cần thiết...
tóm nại amd về 5 7 10 or lower ko quan trọng, vì đằng nào chả lên 100 để xyz...v.v:21:
quan trọng là có lên ko :24:
Ờ, anh nghĩ cũng giống tôi vãi ra... ha ha ha...
Thế éo lào mà lại cho Đức tạch ra mua 5tr, rồi xả FL như điên... OPPO lên đầu anh Đức tạch... bắt ảnh mua giá 10 à? Trên sòng làm gì có chuyện vui vẻ như ở quán nhậu thế được ??? Túm lại, chỉ có Quýt ca mới mang lại nụ cười cho tôi trên cái sòng này, vào lúc này... :24:

Ờ, anh nghĩ cũng giống tôi vãi ra... ha ha ha...
Thế éo lào mà lại cho Đức tạch ra mua 5tr, rồi xả FL như điên... OPPO lên đầu anh Đức tạch... bắt ảnh mua giá 10 à? Trên sòng làm gì có chuyện vui vẻ như ở quán nhậu thế được ??? Túm lại, chỉ có Quýt ca mới mang lại nụ cười cho tôi trên cái sòng này, vào lúc này... :24:
Hôm nay không sàn thì đáy đâu đây rồi :4:
xa gần thì chả biết, 29/6 hop ĐHCD kiểu j chả kéo ce giống KLF hôm nay

Hôm nay không sàn thì đáy đâu đây rồi :4:
Thầy đừng vội... Như em có bàn lúc sáng, xong deal PHT xem sao đã? Lúc này tập dợt, cù cưa với Q ca, bao giờ ảnh Trầm Tĩnh lại, hẳn hay... Cái câu Gía chỉ là khái niệm, rất đúng với cuôn ăn mày...hihi

xa gần thì chả biết, 29/6 hop ĐHCD kiểu j chả kéo ce giống KLF hôm nay
:24::24::24:
Chị hỉu âm miu của em thế ạ... bái phục!
Em vẫn để giá vốn là 15.x, mọi lướt lát ăn lai đều không thèm tính... Case này ngày càng vui, sau này có gì thắc mắc, em nhờ chị tư vấn thêm, chị nhóe!

Thầy đừng vội... Như em có bàn lúc sáng, xong deal PHT xem sao đã? Lúc này tập dợt, cù cưa với Q ca, bao giờ ảnh Trầm Tĩnh lại, hẳn hay... Cái câu Gía chỉ là khái niệm, rất đúng với cuôn ăn mày...hihi
Con này sàn thì nhặt thôi, tăng thì từ từ tính. Đợi hàng về nhẩy nhót tí cho nó đỡ buồn :4:

:24::24::24:
Chị hỉu âm miu của em thế ạ... bái phục!
Em vẫn để giá vốn là 15.x, mọi lướt lát ăn lai đều không thèm tính... Case này ngày càng vui, sau này có gì thắc mắc, em nhờ chị tư vấn thêm, chị nhóe!
safe_image.php

Status
Not open for further replies.
Back