Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Để em mò cái ảnh tk ông nào có 10k Ros 14.3 trưng lên :21:
Anh em nhà đầu tư nhỏ lẻ, ví mỏng túi lép, ít thông tin làm điều ấy mới khó chứ tay to nó làm chuyện đó cũng thường mà. Cả 1 số tay ăn theo nhưng tuyệt đối thân cận cũng vậy. Mình thấy nhiều, nhưng đúng là còn lang thang trên các diễn đàn thì hơi khó.

Nope, kỳ trước là chị Cỏ chọn giờ... Còn kỳ này là em chủ động chọn giờ, theo HA học... nên em tự tin lắm.
Ps: Với lại em hóng con này đã lâu, nay BO nên mới lao vào quýt liệt. Thua thì càng tâm phục khẩu phục từ mọi phương diện!
Biết đâu lần này a Hiển phá lệ cho theo thị trường chung

Anh em nhà đầu tư nhỏ lẻ, ví mỏng túi lép, ít thông tin làm điều ấy mới khó chứ tay to nó làm chuyện đó cũng thường mà. Cả 1 số tay ăn theo nhưng tuyệt đối thân cận cũng vậy. Mình thấy nhiều, nhưng đúng là còn lang thang trên các diễn đàn thì hơi khó.
Show hình mới tin cụ ơi!:21:

Show hình mới tin cụ ơi!:21:
Tin hay không thì làm cái gì hả cụ.
Quan trọng là mình có kiếm được tiền không thôi.
Dạo này tôi thấy ai cũng tài giỏi cả. Mỗi người mỗi vẻ. Người đã thành công, người sắp thành công, người đang thành công.... Tóm lại cả họ nhà mình khôn :24::24::24:

Biết đâu lần này a Hiển phá lệ cho theo thị trường chung
Em cũng không biết, theo lẽ thường thì đúng như Thánh Dị nói đó Thầy DucMinh.
Em làm đươc 1 quẻ Khơi đầu là Thanh Long, Tiếp theo là có Quý Nhân yểm trợ... như vậy là đủ chiến T3 rồi. Hy vọng là đấu lại được cái 8 chữ Tài Quan Ấn Lộc của chị Cỏ!
Cơ mà cảm giác mách bảo, chị Cỏ lại nhường em lần này khi chọn con Cua ra đọ... :21:

Dạo này tôi thấy ai cũng tài giỏi cả. Mỗi người mỗi vẻ. Người đã thành công, người sắp thành công, người đang thành công.... Tóm lại cả họ nhà mình khôn :24::24::24:
Cả họ nhà mình khôn thì tiền lãi của nhà mình ở đâu ra, toàn ăn của làng à, gớm quá :19::19::19:

ai chịu học thì sẽ thấy cái cần học thôi. Ví dụ thấy tk đó, thì follow trend khi có lãi thêm tự tin. đâu chỉ là tiền kiếm đc.
Rung lắc ở 30-về 24 người ta kiểm soát thế nào?... :24: cái gì hỗ trợ để chịu đựng??? ví dụ thế...
Còn hô mồm thì khó hơn chút... sao học. Chỉ chia sẻ niềm vui kiếm đc mà thôi.
Em thì hay chia sẻ niềm vui không mất tiền... khú khú

Chị ngày càng tăng động và hành động bậy bạ thì có... Chán chả buồn nói thêm. Giới thiệu sách chính tông về Đạo thì là chê Quân Tử Tàu Hịn... cuối cùng, phát biểu chả khác gì bọn Quân Tử Tàu lởm!

Xong xác con hàng PHR hàng chưa về đã bay 1 giá, bắt dao rơi là đứt tay em dại quá
Hôm thứ 6 bác mua giá cao à, đã dám tham gia môn thể thao mạo hiểm bắt dao thì đứt tay không khóc nhè nha :), e cũng mua một ít đang lỗ nhẹ, thứ 2 tuần sau hàng về kiểu gì cũng phải xử lý thôi, cút lốt quen tay rồi nên nhanh lắm :)

[
Em cũng không biết, theo lẽ thường thì đúng như Thánh Dị nói đó Thầy DucMinh.
Em làm đươc 1 quẻ Khơi đầu là Thanh Long, Tiếp theo là có Quý Nhân yểm trợ... như vậy là đủ chiến T3 rồi. Hy vọng là đấu lại được cái 8 chữ Tài Quan Ấn Lộc của chị Cỏ!
Cơ mà cảm giác mách bảo, chị Cỏ lại nhường em lần này khi chọn con Cua ra đọ... :21:
nhường là nhường thế nào :21:
chon 1 em phá được đỉnh 6 năm trời đằng đẵng ra chơi với e , chị cầm chắc phần thắng luôn

Status
Not open for further replies.
Back