Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hình như Chị em ta đang nói về 2 vấn đề khác nhau:
Chị: Đọc bctc và phân tích mấy con số trong đó?
Em: Đọc lều báo và phân tích góc nhìn của Anti-Fan?
===
Nếu đúng vậy thì Chị cho qua nhé, bctc em ko hịu j đâu...
Em chỉ mò vía cái thuyết âm mưu: Tech nó bơm vốn cho Mắm (ẩn danh team nhưng chủ thực sự là Mắm & Tech), để múc con VRE. Và như vậy, thì cuộc chơi của anh Coca sẽ lên tầm cao mới (ko bán được xe cho bên ngoài, nhưng vẫn có tiền và focus hơn vào...giấc mơ StartUp). hihi
Đồng ý là có nguồn thu khác thì đỡ đẽo VHM

Đồng ý là có nguồn thu khác thì đỡ đẽo VHM
Dạ, nhưng giới tri thức / hàn lâm, ko ai tin câu chiện Anti-Fan đang phịa ra là Có Thật. Cùng lắm họ chỉ nghĩ tay trái vs tay phải, và anh Coca ko có thêm tiền...chỉ múa sổ sách cho nó đẹp hơn???
=> Bọn đó kết luận: Không bán được cho Central là 1 thất bại lớn của Vin, chứng tỏ VRE ko có j thơm ngon đến mức Central phải lao vào bằng mọi giá...ec ec. Và thế là, VRE chấm dứt chuỗi ngày tăng giá!!!

Chị cũng đã hiểu vì sao nhiều người ghẻt Vin.
Tình yêu hay thù hận cũng giống như dịch bệnh. Một khi lây lan là rất khó kiểm soát. Đã ghét thì đúng cũng thành sai.
Nhìn vào đồ thị VHM có thể thấy tất cả những ai mua và nắm giữ ở bất cứ thời điểm nào đều đang lỗ.

Chị cũng đã hiểu vì sao nhiều người ghẻt Vin.
Tình yêu hay thù hận cũng giống như dịch bệnh. Một khi lây lan là rất khó kiểm soát. Đã ghét thì đúng cũng thành sai.
Nhìn vào đồ thị VHM có thể thấy tất cả những ai mua và nắm giữ ở bất cứ thời điểm nào đều đang lỗ.
Ghét hay Iu cũng chỉ là cảm xúc, hỉu hay chưa hỉu cũng chỉ là cảm giác...
Mấy cái đó em ko care, cái em care là em đọi quạ, mà lão Mó cứ nuôi con tép riu, quy ra thóc thì em no nê được mí tuần chứ ko ít...
Đúng nà: So sánh sao được, những đoá hoa hồng lả lơi. Trích from: "Em nên dừng lại".

ytd em ạ.
Thế thì càng buồn hơn, em có cái acc đu vía, đu idol...đánh bậy bạ mà cũng +18% ytd (tính từ 2021 thì đang -40%). Năm nay Chị em ta, thua cả làng, cả xóm rồi. Toàn thấy khoe +50% trở lên... Gato thực sự...hận lắm mà chưa thể páo thù!

Thế thì càng buồn hơn, em có cái acc đu vía, đu idol...đánh bậy bạ mà cũng +18% ytd (tính từ 2021 thì đang -40%). Năm nay Chị em ta, thua cả làng, cả xóm rồi. Toàn thấy khoe +50% trở lên... Gato thực sự...hận lắm mà chưa thể páo thù!
Chị vui lắm ý.
Hơn cả mong đợi.

Status
Not open for further replies.
Back