Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mơ à mà thượng đế đòi đền bù được ở cái xứ này, chưa mất tiền là may :10:
Tính lãi TB của NĐT theo tuần. Ông nào lỗ nộp tiền, ông nào lãi đc nhận tiền. Net lại khéo VND còn thu thêm 1 mớ :)))))))

• Like
Reactions: zug
Tính lãi TB của NĐT theo tuần. Ông nào lỗ nộp tiền, ông nào lãi đc nhận tiền. Net lại khéo VND còn thu thêm 1 mớ :)))))))
Hạ Hầu Mó gỡ bùa giải lời nguyền cho mắm khắm chưa ạ? :2:

TCB trần rồi
ATO 4.3Mio
Ngất.. :21:
Ngất thật anh ạ, nàm thao 1 tên cướp có thể cướp cùng lúc nhiều tầu đến thế ạ? Anh chia sẻ cho em tí bí quyết bồi bổ sức khoẻ, em mới cướp thử 1 tầu, mà mệt muốn xỉu ạ...(nói khẻ: kẻo thuỷ thủ đoàn nó nghe ạ).

Ngất thật anh ạ, nàm thao 1 tên cướp có thể cướp cùng lúc nhiều tầu đến thế ạ? Anh chia sẻ cho em tí bí quyết bồi bổ sức khoẻ, em mới cướp thử 1 tầu, mà mệt muốn xỉu ạ...(nói khẻ: kẻo thuỷ thủ đoàn nó nghe ạ).
Tưởng anh phải lấy avatar one piece hoặc jack sparrow chứ :)))))

Tán phét chứ không phải nói phét nhé. Mình gõ phím chậm, lười viết, thi thoảng vào VC chuyện trò tí thôi, chủ yếu là đọc.
Xong sóng D, giờ tới sóng E phải ko anh? Em chưa hịu lắm, anh có thể úp cái chart cho rõ ý hơn được ko ạ?
Em ko tán phét, em táng thiệt. Thuỷ thủ đoàn đang rét run, trước cú táng của em...kekeke

Tưởng anh phải lấy avatar one piece hoặc jack sparrow chứ :)))))
SinBad mới là my dream Thầy Mó ạ. Có em Mây đi theo, xinh tươi lém...
À, mà mới check hum qua, Đảo Tỉ Phú giá cũng đâu có quá tầm tay với, sao mình lại phải ước mơ nhỉ??? Đôi ba chục tỏi, còn thua cái nhà của bé Di Băng (cái khu xình lầy, mình vẫn hay tắm sông chăn vịt thuở trước..l). kkk

SinBad mới là my dream Thầy Mó ạ. Có em Mây đi theo, xinh tươi lém...
À, mà mới check hum qua, Đảo Tỉ Phú giá cũng đâu có quá tầm tay với, sao mình lại phải ước mơ nhỉ??? Đôi ba chục tỏi, còn thua cái nhà của bé Di Băng (cái khu xình lầy, mình vẫn hay tắm sông chăn vịt thuở trước..l). kkk
Avatar mới đập troai quá, cướp biển gì mà đập troai thế này hô ai nó sợ. Ít ra cũng phải mặt sẹo, bôi mực lên người hay bịt 1 mắt chớ :71:

Avatar mới đập troai quá, cướp biển gì mà đập troai thế này hô ai nó sợ. Ít ra cũng phải mặt sẹo, bôi mực lên người hay bịt 1 mắt chớ :71:
Thầy Mó ổng bảo, đi đâu, làm gì cũng phải Chỉn Chu, kể cả là đi ngủ hay đi đổ rác anh ạ.
Em dẫu là Cướp, nhưng vẫn phải đầy đủ tứ chi ngủ quan...Và soang choảng ạ. Ko để mất hình ảnh vào tay bọn paparazi được đâu!!!

Thầy Mó ổng bảo, đi đâu, làm gì cũng phải Chỉn Chu, kể cả là đi ngủ hay đi đổ rác anh ạ.
Em dẫu là Cướp, nhưng vẫn phải đầy đủ tứ chi ngủ quan...Và soang choảng ạ. Ko để mất hình ảnh vào tay bọn paparazi được đâu!!!
Đúng trend anh ạ, mafia giờ toàn vest vủng, kính đen :))))
Dân thường nó sợ mình là do cái thần thái chứ đâu phải do dăm ba cái topping :)))))

Dân thường nó sợ mình là do cái thần thái chứ đâu phải do dăm ba cái topping :)))))
Cướp thời đại mới à, được của nó đấy. Vest đen dáng chuẩn như Transporter à :21:

Có gì nhiều đâu :71:
Hold: TCB, GVR, VSC
Margin (T+) : CK or BĐS

Như anh KÍNH ĐEN này à? Đeo kính vào ko biết là đang Check Var phân khu Hoàng Gia hay Quý Tộc nữa...
Mafia đi gắn cái Mic trên áo vét, chắc đang livestream hoặc quay tiktok j đây. Tỉ phú này nà tỉ phú ảo, ko phải tỉ phú thiệt như bọn Mẽo rồi Thầy. Đảo Tỉ Phú của Mẽo nó phải chơi biệt lập, mình ên, cùng lắm là đôi ba cặp tỉ phú khác ngang tầm... chớ đâu ra mấy ngàn cái cục xi măng như ảnh? Đảo Phượng Hoàng ver 2.0 ko chừng???

Attachments

840.2 KB · Views: 21
Có gì nhiều đâu :71:
Hold: TCB, GVR, VSC
Margin (T+) : CK or BĐS
Quá gân, em zai có mỗi con VRE mà mệt xỉu, thuỷ thủ đoàn từng đứa từng đứa chọn giải pháp nhảy tầu. Từ khi em lên, đoàn tầu dần im lặng, màu xanh cũng chuyển qua màu đỏ...
Bọn này chắc nó thấy em mới thử việc, nên nó tẹt em tí hay sao ấy ạ?!
Thk anh 2w sẻ chia bí mật!

Như anh KÍNH ĐEN này à? Đeo kính vào ko biết là đang Check Var phân khu Hoàng Gia hay Quý Tộc nữa...
Mafia đi gắn cái Mic trên áo vét, chắc đang livestream hoặc quay tiktok j đây. Tỉ phú này nà tỉ phú ảo, ko phải tỉ phú thiệt như bọn Mẽo rồi Thầy. Đảo Tỉ Phú của Mẽo nó phải chơi biệt lập, mình ên, cùng lắm là đôi ba cặp tỉ phú khác ngang tầm... chớ đâu ra mấy ngàn cái cục xi măng như ảnh? Đảo Phượng Hoàng ver 2.0 ko chừng???
Tầm mình là tự múc 1 hòn đảo. Kể cả cởi trần đóng khố vẫn là chúa đảo anh nhỉ :)))

Quá gân, em zai có mỗi con VRE mà mệt xỉu, thuỷ thủ đoàn từng đứa từng đứa chọn giải pháp nhảy tầu. Từ khi em lên, đoàn tầu dần im lặng, màu xanh cũng chuyển qua màu đỏ...
Bọn này chắc nó thấy em mới thử việc, nên nó tẹt em tí hay sao ấy ạ?!
Thk anh 2w sẻ chia bí mật!

VRE là CP tốt nhưng dòng tiền smart money chưa vào
Năm nay sóng NH và BĐS FDI thì chọn loanh quanh mấy con đó thôi :71:

Status
Not open for further replies.
Back