Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày- câu chuyện mới của thị trường

Trò chơi này ranh giới đúng-sai thật mong manh… hơn thua là đúng được bao nhiêu và thua mất bn thôi…
CIS idol: thấy cửa thua bỏ chạy nhanh nhất có thể… cái qđ chạy hôm thứ 2 đã cứu bao nhiêu xèng cho mình nếu do dự đến hôm nay…
The game changing….

Trò chơi này ranh giới đúng-sai thật mong manh… hơn thua là đúng được bao nhiêu và thua mất bn thôi…
CIS idol: thấy cửa thua bỏ chạy nhanh nhất có thể… cái qđ chạy hôm thứ 2 đã cứu bao nhiêu xèng cho mình nếu do dự đến hôm nay…
The game changing….
Lãi suất sẽ phải tăng lại dần. TT đang chiết khấu cho kịch bản này :)

Đã là phân phối cả tháng thì đâu có quay đầu nhanh thế được.
Sao lại vội bắt đáy??????

• Like
Reactions: V79
Khen thưởng gì to thế :1:
Bank có giảm được thêm 10% nữa không anh ? View của anh điều chỉnh đến khúc nào, chỉ em với, em kẹp nhiều nhiều, còn ít tiền mua trung bình.

Bên Nhà nước, hay Quân Đội đông nhân lực, toàn thấy thưởng 35-40%. Làm ăn với quân đội sợ khiếp. Lương toàn cỡ 3 tháng lương cơ bản, chế độ phúc lợi tốt, đảm bảo được sự trung thành và an ninh quốc gia. Tốt cho doanh nghiệp, không tốt cho khổ đông :D
Ở xứ Đông Lào cổ đông nhỏ lẻ bị coi thường quá a nhỉ.
Mấy năm rồi thấy a Tài nhớt coi thưởng CĐ lắm, dạo này thấy im bặt rồi

Bank có giảm được thêm 10% nữa không anh ? View của anh điều chỉnh đến khúc nào, chỉ em với, em kẹp nhiều nhiều, còn ít tiền mua trung bình.
Anh nghĩ VNI khi hoảng loạn thì có thể về 1160. Bank mà giảm thêm 10% nữa thì múc thoai :5:
Để ý VNI ít thôi, tập trung vào cp trong WL của mình tốt hơn :5:

Back