Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày- câu chuyện mới của thị trường

2 Thầy nhận quỹ trade hộ, hoặc mở copier cho Cháu gái mình theo với?
NAV 4 tỉ, target 12,5% / năm. Cao hơn các Thầy lấy, dưới các Thầy bù.
Cafe chè nước giao lưu, mỗi tháng 1-3 lần, mình chịu chi phí thay Cháu...
@Sutj @newMos
Em không nhé, thời gian em còn giành cho việc khác chứ đâu chỉ mỗi việc kiếm tiền :6cool_boss:

À quả nài em đọc nhầm :))))
Xấp sỉ lãi phát hành anh Tỷ, anh rao lên trên zoom đầy ae nhận :))))
Zoom mình cũng ko thiếu, chủ yếu mình ko biết địa chỉ nhà. Check xem có gần nhà Cháu gái ko, dễ chừng canh nhau sáng tối...
Trên này có uy tín hơn, gì chứ Thầy Mó ngoài kia gần nhà Cháu, trong Biên Hoà Thầy Sụt chạy sao qua khỏi tầm ngắm của mình. Có biến định thoát, là mình cho quân ập tới ngay nuôn...
Nói cho vui mồm thế, chứ chẳng ai muốn tình huống éo le...Muốn vui vẻ cùng nhau, chè nước đàm đạo, tới kỳ lãnh lãi & vốn, đi lâu dài với nhau. Các Thầy thấy ố dề ko?

Em không nhé, thời gian em còn giành cho việc khác chứ đâu chỉ mỗi việc kiếm tiền :6cool_boss:
Thời trẻ em cũng máu kiếm lắm đấy, mà giờ thấy cũng ổn rồi :)))))
Nếu có deal kiếm thời gian thì em chiến ngay :)))))

Ơ. Chốt deal 20% xong dùng cả vốn lẫn lãi vào deal tiếp theo thì nó thành lãi kép đấy.
Nếu 5 deal kết thúc cuối năm lãi kép sao hả chị :)))))
Người ta hay đọc để hiểu theo hướng có lợi cho mình :)))))

Thua 4 Ngọ à Thầy Sụt? Đã từng bán nhà gán nợ, mới có được vinh quang hôm nay. Mình đọc sử ký, có ghi lại thế...(nhớ đại khái là do deal VPB thì phải?)
Ai cũng có lựa chọn cho riêng mình anh ạ, biết cân bằng mọi thứ để sau này ko hối hận vì thời gian ko quay lại đc, 4 ngọ giờ có thể có nhiều tiền nhưng chắc gì đã hạnh phúc hơn em :71:

Back