Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Anh dat hôm nay hưng phấn quá chắc vừa trúng quả:10:. Mấy phiên gd thế này liệu có phải là phân phối ko anh
giá trị gd to mà cp ko tăng giá, điểm số ko tăng thì khả năng đảo chiều cao a ợ:3cool_adore:
Thấy a cm mà ko ai thèm reply Tôi vào đẩy đưa câu chuyển với anh thôi...:2cool_go:
đa tạ a :9cool_sweet_kiss::24:

tính ra HDG ghê phết, đi ngang hơn 2 năm tắt thanh khoản (đúng hơn là tèo trend 2 năm), bất chấp mk thặc
rác giá 2k tỷ :24::24::24:
tính ra HDG ghê phết, đi ngang hơn 2 năm tắt thanh khoản (đúng hơn là tèo trend 2 năm), bất chấp mk thặc
rác giá 2k tỷ :24::24::24:
Em nó quĩ đất vào dạng khủng bố đó thầy... nhưng em ko pưn tích nhiều, chỉ nhìn thấy gần đây em nó nhuận sắc long lanh là múc thôi...

Em nó quĩ đất vào dạng khủng bố đó thầy... nhưng em ko pưn tích nhiều, chỉ nhìn thấy gần đây em nó nhuận sắc long lanh là múc thôi...
à, tính đất nhiều thì e nó tuổi tý thoai a, mà ko phân tích nhiều thì next đoạn này...
qua đoạn chart vs giá, rủi ro cao e ấy bủm chéo kiểu như APC LAS TMT STG... lắm nhoa
thiên đường địa ngục cách có 1 2 phiên :1cool_byebye:

Thằng control maket là thằng có tên là thằng "Tiền"...:24:, trong uptrend dai hạn chẳng lẽ thày quên bẫy beartrap... khứa....khứa, sao phải hoảng vậy...
Dù anh là ai, hay ở nơi đâu, chức vụ gì cũng không thể đổi tên....:21::21::21:
hoảng nơi mô ấy nhể, hý hý, con nào teng sẽ teng, con nào giảm thì lại đứt, hý hý:24:

Hoảng trong lời nói, những lúc đại loạn thía này thầy phải là người có tâm vững, làm trụ cho các em, các cháu nó noi theo.
Một lời nói rất cần sự thận trọng trong lúc nhạy cảm này, nói như trên có phải là thực tâm không... hiiiiiiiii
Tăng cứ tăng mà giảm cứ giảm nhỉ?... khứa khứa.
:21::21::21:
à thực tâm cần đi đôi vs lợi ích tài chánh, dân tây nó bẩu là ko có bữa trưa miễn phí
e chỉ có chém gió nên free for all thày ợ :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back