Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Dạo này em tiến bộ làm các anh ah...tk giảm mà mặc ko biến sắc...thì trường hồi mà ko chút hân hoan...như kiểu Bình tĩnh trước gái xinh...Không giật mình trước gái xấu...Không được gấu với gái ngoan...Phải thật dịu dàng với gái dữ...hông được tự tử khi mất gái ...:19:
chẩn bệnh: bất nực trước gái các loại - hổng đạt iso chuẩn man - bt :1cool_byebye:

Dạo này em tiến bộ làm các anh ah...tk giảm mà mặc ko biến sắc...thì trường hồi mà ko chút hân hoan...như kiểu Bình tĩnh trước gái xinh...Không giật mình trước gái xấu...Không được gấu với gái ngoan...Phải thật dịu dàng với gái dữ...hông được tự tử khi mất gái ...:19:
Em là ko bình tĩnh được thấy tài khoản còn tiền mà ko có mã nào mua là ngứa ngáy ko chịu được. Bán xong là phải mua ngay mã nào đấy :1smiley_vn24:

Run...thở còn chả dám...lấy gì cm 3:104:
thảo nào bsi chẩn a beck "bt":1cool_byebye:
sáng tôi thấy anh độc thoại tôi tiếp chiện anh tử tế, anh nói vậy là phụ nòng tôi nha
:24::24::24::24:
Thôi tôi biến để các ac lại check list và vui với con Nở
tự e thấy mk đổi mầu phát các chuyên gia xuất hiện như nấm ý :24:

Cô càng nói thì tôi lại càng sợ, vì mọi thứ nó biến đổi nhanh quá, tôi tư duy bảo thủ, ngu dốt cố chấp lắm, thôi lần sau cứ next đi cho nó nhẹ khỏi vướng mắc chuyện nhân gian.... khưa... khứa.
:21:, giận làm gì cho đời thêm khổ. vì không giận đời đã khổ quá rồi.:24:
Vẫn còn giận hờn là vẫn còn vấn vương yêu thương đó! Thầy chưa đắc đạo được đâu!:21:

Status
Not open for further replies.
Back