Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bon nghĩ là "follow thru" lúc này ko wan trọng lắm, cơ bản là phải có xèng thúc vào, TT này là của no demand rùi. Cơ mờ thru xanh còn hơn thru đỏ nhỉ :)
Khác nhau về cách diễn giải và câu chữ, nhưng cùng 1 bản chất và mục đích đó là câu hỏi Tiền đâu? :4:

Khác nhau về cách diễn giải và câu chữ, nhưng cùng 1 bản chất và mục đích đó là câu hỏi Tiền đâu? :4:
Nếu giữ chợ ổn ổn là tiền vào ngay :4:. Chứ nửa lạc nửa mỡ thế này thì ... :fishing: . Anw, chúc mừng các cụ cầm bds :67.jpg:

Câu được tận 5 con cá cơ à :21:
báo cáo các cụ, biệt đội phản ứng nhanh quyết định xuống 30% tiền sàn Hasino ... múc :) tín hiệu quá tốt, chơi free emotion :21:

hội tụ đủ yếu tố vol và giá của em, đến điểm mua chấp nhận được :), theo voi ăn bã mía hay là ăn phân voi đei :71: T+3 sẽ rõ :bangin:

các bác vào động viên em với :)
Thanks

báo cáo các cụ, biệt đội phản ứng nhanh quyết định xuống 30% tiền sàn Hasino ... múc :) tín hiệu quá tốt, chơi free emotion :21:

hội tụ đủ yếu tố vol và giá của em, đến điểm mua chấp nhận được :), theo voi ăn bã mía hay là ăn phân voi đei :71: T+3 sẽ rõ :bangin:

các bác vào động viên em với :)
Thanks
Cụ phải báo mã nào thì anh em mới động viên được, chẳng nhẽ lại hô HNX cố lên :24:

Hạ giá GAS, PVD nhanh quá, phải vậy thì món bù vol của Chủ tịt mới thi triển được.

Con hàng đang cầm đang vật vã cố giữ mốc tham chiếu. Cố lên em yêu :D

Status
Not open for further replies.
Back