Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
các bác máu thế, trong xu hướng downtrend thì chỉ có lái lợn mới đẩy ngược thôi...Trong bối cảnh thiếu xiền như vầy thì đẩy ngược ai úp bô cho. Vị thế an toàn nhất theo em cứ phải chạm trend dưới 560. Còn tầm này máu me làm gì.

Bác @locke hôm nay đã trải đủ các cung bậc: Hồi Hộp Sờ, Hối Hả Soạng, Hùng Hục Sung, Hồng Hộc Sướng và Hổn Hển Sxx với em nó chưa, tuy có chút ko đc như ý là tiêu chí của em ý là Không Mù Rơ :)

Cũng còn phải xem ôm bên nào, lần này hnx luôn đi chậm hơn hsx. Nên ôm hàng vên hnx thì chưa biết thế nào.

Sent from my iPad using Tapatalk

Quá kinh với mức độ tàn khốc của cú bull trap lần này. Lời Phó chủ tịch văng vẳng bên tai: kẹp T3 đi thành quả 6 tháng là bình thường nghe mà khiếp mỗi lần muốn enter :42:

Em nghĩ thị trường này mà SS và đồng bọn ra tay nữa thì sẽ có cảnh mọi người dặn dò nhau: Giá chỉ là khái niệm... :4:

Đó là thời điểm tốt nhất để đi câu. Giờ thì chưa ai quan tâm câu nói đó hết nên em uống trà tiếp..... :105:

Sáng lèo tèo vol, báo trước Chủ tịt hiện về buổi chiều, khú khú.

Chiều bù đẹp quá, còn 2 điểm nữa là đạt target sáng của Phó chủ tịt rồi.

Đang đếm bỉm, sẵn sàng sử dụng liên tục.

Đã đi xong 30% xèng. Giờ có về 520 cũng éo sợ :D
Thị trường thế nào cũng vẫn có em ngược sóng ngược gió, hy vọng bác chọn đúng mã dạng này :1:
Bên forum kia có thớt phím hàng cực khủng : " Sau khi lồi mồm với KAC, em xin giới thiệu một con còn cứng hơn thế " :4: Sợ chưa:4:

Hôm qua ai bắt váy em Giang biết tin này chưa, nghe đâu em ấy vừa đi xét nghiệm về kết quả dương tính. Anh nào lỡ dại thì đi khám gấp, thuốc vẫn có tác dụng trong vòng 24 giờ đầu tiên.

Sent from my iPad using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back