Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Vừa đọc bài anh San jin thấy bảo cứ cuốn vào vòng quay mua bán không có điểm dừng rất là nguy hiểm... ngẫm ra đúng quá, tiện thể an ủi anh pvt chứ không có ý gì... dạo này làm ăn cực thất bát, được cái ngủ ngon...
Ngủ ngon là tốt rồi bác ạh

Có bác nào biết gì về 472 triệu cổ phiếu VIC được "thả" ngày 25/9 không??? Tổng gói này là 25000 tỷ được thả khỏi các Ngân hàng đúng không vậy? Một số thông tin cho rằng các ngân hàng đã "giam" gói 25000 tỷ của VIC đã tạo ra thiếu một lượng Cầu rất lớn thì phải? Trường hợp của VIC không phai IPO thêm mới vào TTCK 4500 tỷ, giam của TT 20500 tỷ, tổng cộng là 25000 tỷ.

Đúng là CTCK hết room cũng là do đột ngột niêm phong gói 25000 tỷ đó đấy :30:

SSI 29.6 nước ngoài cân hết. Không hiểu thứ hai cái lượng 14 triệu cổ ssi giá trung bình trên 30 về sẽ được xử lý ra răng?

Thị trường bình tĩnh rồi, dầu khí giảm nhưng các khối khác giao dịch tự nhiên, thực ra là đợt rồi dầu khí tăng là chủ yếu nên giờ nhóm khác điều chỉnh mạnh là cơ hôi mua chọn lọc.

Thị trường bình tĩnh rồi, dầu khí giảm nhưng các khối khác giao dịch tự nhiên, thực ra là đợt rồi dầu khí tăng là chủ yếu nên giờ nhóm khác điều chỉnh mạnh là cơ hôi mua chọn lọc.
Em đang căng mắt ra mà chưa thấy em nào ngon, bác có em nào ngon phím em với :d

Sent from my iPad using Tapatalk

Xuyên càng nhanh càng tốt, phải cho đi nhanh mới giữ tiền ở lại tt được.

Các bác cầm cổ không thích điều này :)
Mình đoán là có bật. Sách của tây viết có bao giờ sai :24::24:. Vấn đề là bật xong rồi thì đi đâu :1:

Em đang căng mắt ra mà chưa thấy em nào ngon, bác có em nào ngon phím em với :d

Hơ, đợi nó rơi mạnh mới xem con nào mua được. Chắc hôm nay sẽ có đợt rung mạnh, lúc đấy mới căn được

Status
Not open for further replies.
Back