Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hồi xưa mọi người hay thủ dâm; Giảm sao tiền vào nhiều thế, ai mua mà nhiều thế
Bác nhở :D
Nhưng xưa khác, giờ khác
Nhỏ lẻ như chúng em giờ té nhanh lắm. Em đánh giá cao hơn nữa là đội ngũ brokers tư vấn khách hàng về trình độ + kiến thức hơn hẳn ngày xưa

Đúng thế. Tất cả các thành phần tham gia thị trường (dân dã gọi là tay chơi) đều có trình độ vượt bậc so với ngày xưa nên tại các mức nhạy cảm, điểm xoay bà con đều rất dứt khoát và mau lẹ nên tiến trình up / down đều sẽ xảy ra rất nhanh.

Hy vọng từ giờ đến Tết, sau khi điều chỉnh lại có sóng to để cả nhà vui.

Em cũng giống bác 20% cp, và giống mã FL của bác mới đau....

Sent from my iPad using Tapatalk
Mềnh thấy thị trường khá ổn, tùy thuộc vào phiên ngày mai và sang tuần nữa
Phiên mai mà tèo như hôm nay thì khá là...bất ổn :D
Cái thằng FL thì hôm qua đã chốt cục mua giá rẻ. Còn 1 phần múc từ 8.6-8.9 hàng hôm nay và mai về tớ không có dự định cắt lỗ (vì cũng chỉ chiếm 5%), cũng chẳng mua thêm

Nhận gì nữa anh, tèo chắc rồi...

có thể về 610 chặng đầu, 580 chặng tiếp theo...
-----
Anh hỏi thì em nói thôi, vừa đọc báo Nhân dân nên văn có tý hơi hướng đường lối... còn đoạn dưới chuyển giọng là bỗng dưng em nhớ đến con ATA bị kẹp hôm nay cú quá anh ạ....
:D :D

chia bùn sâu sắc với anh Caco, 1 fan của bố vợ chủ tịt

Đúng thế. Tất cả các thành phần tham gia thị trường (dân dã gọi là tay chơi) đều có trình độ vượt bậc so với ngày xưa nên tại các mức nhạy cảm, điểm xoay bà con đều rất dứt khoát và mau lẹ nên tiến trình up / down đều sẽ xảy ra rất nhanh.

Làm gì mà lâu thế. Em dự chậm nhất là giữa tháng 10 anh em lại tưng bừng (chậm nhất nhé)
Nếu TT chạy theo cách nhìn chart của em thì vẫn ngon, hàng hiếm hàng tốt phi ầm ầm
4 chú mà em có 2 chú CE 1 sát CE hôm nay mà

Bác nhìn vào mấy con bạc sống từ 2007 đến giờ, đương nhiên thấy vậy rồi. Biết bao nhà đầu tư đã bỏ đi, và bao nhiêu người mới vào?

TT bây giờ cũng đâu dễ ăn, chọn sai timming hay sai cp vẫn chết như thường.

Bác nhìn vào mấy con bạc sống từ 2007 đến giờ, đương nhiên thấy vậy rồi. Biết bao nhà đầu tư đã bỏ đi, và bao nhiêu người mới vào?

TT bây giờ cũng đâu dễ ăn, chọn sai timming hay sai cp vẫn chết như thường.

Chính vì các tay chơi giỏi lên nên mới khó kiếm ăn hơn và là động lực để tiến lên. Cái câu đỏ ở trên thì lúc nào chẳng đúng :D

Chính vì các tay chơi giỏi lên nên mới khó kiếm ăn hơn và là động lực để tiến lên. Cái câu đỏ ở trên thì lúc nào chẳng đúng :D
Cứ phải thịt chó với nhau thật nhiều thì mới có động lực chia sẻ kinh nghiệm. Phỏng bác :D

Thông thường những hôm như thế này, sẽ có những người khoe hàng bán đúng đỉnh. Nhưng nay chạy quanh khắp nơi thấy tâm lý chung rất bị động. Quả này đánh sốc quá mấy anh nhỉ. Chốt lãi sớm cũng là một sai lầm đầy rủi ro đấy!

Thông thường những hôm như thế này, sẽ có những người khoe hàng bán đúng đỉnh. Nhưng nay chạy quanh khắp nơi thấy tâm lý chung rất bị động. Quả này đánh sốc quá mấy anh nhỉ. Chốt lãi sớm cũng là một sai lầm đầy rủi ro đấy!
Vì bán xong cũng ko biết có thật sự là đỉnh hay ko :confused:

Vài mã thủy sản hay dầu khí tăng nóng đã nằm sàn 2 phiên. Có nên bắt dao hok hay đợi tuần sau :)

à các bác cho em hỏi sao cái bọn ETF tuần này chả thấy nhúc nhích gì nhỉ? Mai thứ 6 ngày cuối cùng chốt danh mục mới rồi? mã cần bán không thấy bán, cần mua không thấy mua?

à các bác cho em hỏi sao cái bọn ETF tuần này chả thấy nhúc nhích gì nhỉ? Mai thứ 6 ngày cuối cùng chốt danh mục mới rồi? mã cần bán không thấy bán, cần mua không thấy mua?
Style của bọn này cứ đè ATC thoai anh ah!

phiên ATC ngày mai sẽ được cân hết khối lượng giao dịch Bán / Mua anh ạ :)

p/s: nhưng cũng đã từng có mùa review thì gần 1 tuần sau ngày chốt, giao dịch mới đc khớp đủ klg.
----------
Không liên quan, nhưng e nghe chợ đồn là như dạo này anh Caco ăn uống ngon nghẻ lắm , chắc mới đi chỉnh răng về nên mới vào 4rum tám chuyện đc ạ :D :D

em nửa đêm vẫn lọ mọ lên đây các bác ạ... vì có mấy anh vừa làm mớ PVT hôm qua với hôm nay cứ hỏi thế nào... đành phải bảo triển vọng dài hạn nhìn chung là tốt, riêng pvt là quá tốt...

em nửa đêm vẫn lọ mọ lên đây các bác ạ... vì có mấy anh vừa làm mớ PVT hôm qua với hôm nay cứ hỏi thế nào... đành phải bảo triển vọng dài hạn nhìn chung là tốt, riêng pvt là quá tốt...
à, là ra nửa đêm khoe hàng trá hình nha

:cool::p

à, là ra nửa đêm khoe hàng trá hình nha

:cool::p

Vừa đọc bài anh San jin thấy bảo cứ cuốn vào vòng quay mua bán không có điểm dừng rất là nguy hiểm... ngẫm ra đúng quá, tiện thể an ủi anh pvt chứ không có ý gì... dạo này làm ăn cực thất bát, được cái ngủ ngon...

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back