Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Quên đi những chú hàng nóng vừa lồi mồm đi các bác. Kệ nó điều chỉnh, khi có cơ hội sẽ lên tầu lại
Trade hiện tại và tương lai chứ đừng kể về quá khứ
BCC hết hàng CDC cũng rứa

Bác Lý đợt này chọn hàng khéo quá.
VNI chạm đúng cạnh dưới trend line rồi bật lên như sách, không biết chiều nay thế nào, có giữ được không?

Hóa ra hôm qua kích dòng chứng để hạ bớt margin dòng P ah!
Múc những chú hàng trước khi nó nóng bác ạ, Khi cả làng hò reo rồi thì foget it
Em chẳng tin lắm nhóm ngành nghề trừ dòng P vừa rồi vì P có game thoái vốn trụ sàn của PVX
Lựa chọn cổ chân sóng, lực oánh khỏe mà đu theo kiếm tý

Tao nhã quá. Chúc mừng bác :yahoo_108:
Lại tu luyện ngón nghề Guitar bác nhỉ :D
Em đam mê lắm, nhưng không có năng khiếu nên thời gian tập lâu hơn người khác. Tập hơn 6 năm rồi vẫn tuần 1 ngày lên nhà thầy để học. Tự thoả mãn bản thân là chính chứ hiếm khi biểu diễn trước ai, với lại guitar cổ diển kén người nghe.
Nói đến cái này thì em lại mắc bệnh nói nhiều và khoe khoang rồi. Sory nếu phiền lòng các bác :D

Em đam mê lắm, nhưng không có năng khiếu nên thời gian tập lâu hơn người khác. Tập hơn 6 năm rồi vẫn tuần 1 ngày lên nhà thầy để học. Tự thoả mãn bản thân là chính chứ em hiếm khi biểu diễn trước ai, với lại guitar cổ diển kén người nghe.
Nói đến cái này thì em lại mắc bệnh nói nhiều và khoe khoang rồi. Sory nếu phiền lòng các bác :D
Em dân miền tây nên thích điệu bolero...mà học mãi đánh cứ ra điệu j ấy...hic

VNI chạm đúng cạnh dưới trend line rồi bật lên như sách, không biết chiều nay thế nào, có giữ được không?
Giữ được là cái chắc, mấy trụ chưa hề được dùng mấy hôm dòng P múa may.
Xem đồ thị mấy bé CK thì quá đẹp...
Thị trường có trí nhớ, còn đa số nhỏ lẻ chúng ta thì không :) (câu này không nhớ là của ai!)

Em đam mê lắm, nhưng không có năng khiếu nên thời gian tập lâu hơn người khác. Tập hơn 6 năm rồi vẫn tuần 1 ngày lên nhà thầy để học. Tự thoả mãn bản thân là chính chứ hiếm khi biểu diễn trước ai, với lại guitar cổ diển kén người nghe.
Mình thích lắm :)
Chơi nhạc là 1 sự khổ luyện đòi hỏi kiên trì , bền bỉ và phải bỏ thời gian hàng ngày cho ngón tay thật mềm và thả lỏng đầu óc, giải phóng cơ thể.

Mình vẫn tập đều hàng ngày, có bản mới vẫn say dù đã luyện đàn đc hơn 30 năm rồi và vẫn thấy thiếu thốn nhiều nữa :)

Hôm nào đẹp zời đại ca làm bản thu âm cho mọi người thưởng thức nào :56.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back