Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Họ nhà BDS phất cờ, tiên phong là SDxyz
Không hiểu có bền không, rút kinh nghiệm họ nhà thủy sản và chứng các bác nhé

4R hôm nay yên ắng quá nhỉ.
Đồng ý với @Colaido, VNI lên 640 nhờ P là chính chứ đa số các bạn khác còn đang loay hoay tích lũy. P điều chỉnh mạnh thì VNI cũng phải trả lại tên cho em thôi. Ráng canh em nào tích lũy tốt mà cho vào lít.

Họ nhà BDS phất cờ, tiên phong là SDxyz
Không hiểu có bền không, rút kinh nghiệm họ nhà thủy sản và chứng các bác nhé
Giờ cứ đứng tấn với hàng có sẵn đã, nguy cơ cao là cắp dép chạy luôn. Vẫn ôm một bụng Pxx, đến điểm hòa vốn thì chạy.
PVX có đủ sức khởi động lại con sóng cho dòng P không, hay chỉ kéo lên để xuống nhanh hơn.

CII mua trên 20.4 nha các bác, CII Có hỗ trợ mạnh tại 20, bục 5% khỏi hỗ trợ mạnh này thì cắt , giai đoạn này tôi vẫn gỉai ngân dưới 30% vốn vì chưa tìm đc điểm mua chung của các nghành.

Giờ cứ đứng tấn với hàng có sẵn đã, nguy cơ cao là cắp dép chạy luôn. Vẫn ôm một bụng Pxx, đến điểm hòa vốn thì chạy.
PVX có đủ sức khởi động lại con sóng cho dòng P không, hay chỉ kéo lên để xuống nhanh hơn.
Tranh th
Em lại chưa thấy dòng P có ý định bỏ cuộc, vẫn đang có xu hướng nổi loạn tiếp, thế mới lạ :39:, lại là con PVC kìa
Dòng P đợt này biến động trong phiên quá lớn. Không biết các anh sẽ diễn trò gì. Tốt nhất ngồi yên, ai có lãi khá rồi thì chốt cho tàu đi cho nhẹ.

PVS không thấy VNM bán ra nữa nhỉ? Lại có anh nào vào đỡ mới lạ? Sao ko chờ ngày mai vào hốt một lúc luôn cho có giá tốt.

Status
Not open for further replies.
Back