Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Trend vnindex thì quá đẹp nhưng cổ cánh nó không có trend, toàn bull 1-2 phiên rồi lại giảm dần đều
Cầy tơ nhìn Cô lái nhảy múa nhiều khi sai, nhỡ cô ý đang hồi xuân, tâm lý teen teen trở lại thì "nàm thao"
Way, cái này hay à nha,việc nhảy múa có thể do hồi xuân chứ không niên quan rì với thị trường. Take note vào mục kinh nghiệm :1:

Để ý quân số khá đông bộ đội chờ ở các mức hỗ trợ. Nếu số quân này không thập thò thì tiền còn ở đó.

Em vẫn đang cưa cẩm SHS đây. Có điều nàng chưa chịu xuống giá dù trong lòng thì sợ ế tới nơi rồi :24:

Đầu phiên 1 mà VNI khớp 2tr cp thì chưa đến nỗi, chắc tại có anh đang cover sớm. Chứ giá hôm qua xuống vậy bà con nhỏ lẻ còn đang xanh mặt làm sao dám mua. E nhớ có thời kỳ kéo dài mấy tháng liền đầu phiên 1 dưới 0.5tr cp

Hôm qua giờ này mình hỏi: tiền ơi my ở đâu.
Hôm nay giờ này cũng câu đó.
Vấn đề là: sau phiên hôm qua, tâm lý TT đã quay ngoắt sáng bear, có ai muốn mua thì chỉ chờ mua giá thấp
hơn nữa hôm nay lại là cuối tuần, bên mua yên tâm sẽ mua được giá rẻ
còn bên bán thì kg (chưa) nỡ bán giá thấp hơn, nên thanh khoản sẽ rất lèo tèo,
a dự là chỉ số nhỏ cp có lead mới (tạm) xanh được hôm nay, còn qua tuần thì... :(

Last edited by a moderator:
Ặc, nảy giờ mãi tám giờ nhìn lại chổ mình núp bộ đội ở đâu lại ngồi lù lù quá trời :24:

leader SSI là xanh mặt thì đố thị trường dám đỏ mặt
Tuy anh không cao nhưng cao thủ khác mãi mãi phải cúi đầu nhìn

Em bắt chước bác số dài kiên trì nuôi lãi với LAF mà thấy cực khó. Lãi có 4 line bọ. Thế mới biết đẵng cấp của bác số dài như lào :1:

Trend vnindex thì quá đẹp nhưng cổ cánh nó không có trend, toàn bull 1-2 phiên rồi lại giảm dần đều
Cầy tơ nhìn Cô lái nhảy múa nhiều khi sai, nhỡ cô ý đang hồi xuân, tâm lý teen teen trở lại thì "nàm thao"
thời nay là lúc nào mà mơ mằng 30-50% hả bác Lí
Năng nhặt, chặt bị 5-7%/vòng thì có đc ko???

Status
Not open for further replies.
Back