Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đợt 60x vừa rồi, cả 2 sàn chắc cũng phải gấp đôi con số 200tr CP, khong phải tay to ăn thì ai vậy bác? :4:
Em không biết ai ăn hôm ấy, nhưng 200 triệu ở mức VNI 585 hôm nay rất có khả năng bật lại >590, do dư địa tăng của 585lúc này nhiều hơn 600 lúc ấy, nên em mới dự tay to ăn hàng bác ạ. Nếu đúng thì ngon, sai thì đương nhiên là.... không ngon. Haizz

Last edited by a moderator:
Em khớp bán FLC 13. Con số 13.x mà x hổm rày em dự =4-5-6 nên không khớp được. Cú cử đẩy cuối phiên không thành công lắm cùng với volume kha khá nên em bán
hôm nay khối lượng siêu khủng với quả doji kinh điển, em chốt sớm ko chịu được đến ATC như bác :(

Vượt nhanh quá ... không chụp kịp :D mà e mới bàn với BQT VC rồi ... cuối năm ae nào được 1,000k like thì qui đổi 1 shot 200$ ae nào 2,000 like thì 1 shot 500$ ... nói chung là nhà tài trợ có hết rồi chờ công bố thông tin đại chúng thôi :D
Like thật nhiều rồi gạ ăn khao

Trời mưa mà không mặc áo mưa có ngày đứt.. em cứ mặc sẵn cho chắc kệ các bác. Mai nắng em lại tính sau.

Anh em VCers thấy VNI giảm mạnh mà vui như tết chứng tỏ thân thủ, nội ngoại công đều quá tốt, có biến là xyz ngay, rất chủ động. So cool :D :cungly:

Giờ thì chuyện gì cũng nóng hết. Mai đợi chủ tịch vào kể chuyện ma cho mà nghe.
Chủ tịch mà kể chuyện ma, thì ai bán hôm nay lại tiếc rẻ.

Bao giờ ct vào bắt đáy mới yên tâm đi tu luyện :p

Sent from my iPad using Tapatalk

Anh em VCers thấy VNI giảm mạnh mà vui như tết chứng tỏ thân thủ, nội ngoại công đều quá tốt, có biến là xyz ngay, rất chủ động. So cool :D :cungly:
Ko đau vì quá đau cụ ah...giờ AE VC việc mất tiền nhẹ tựa lông hồng:hes:

Status
Not open for further replies.
Back