Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em tàu ngầm VC cả năm, bg trồi lên bắt chước meopink học hỏi VCers.....vì e cũng đích thị pà nội trợ chính hiệu !

giờ nữ nào xưng là nội trợ dễ bị nghi là Trà my lắm đó!

Chém phầm phập thì oánh chứng mới hiệu quả :D
ui công nhận, em com 2 tuần kg được mấy like. chiều thứ 6 chém có chưa tới chục post thu mấy chục like luôn.

Thị trường lúc này chỉ rành cho Trader chuyên nghiệp, hoặc cờ bạc thôi, cái thông tư 36 đã tạo ra một cái uncertainty, bây giờ giá dầu lại tạo ra thêm một cái uncertainty to tổ bố khác. Các bố không công bố chi phí giá dầu càng khiến mơ hồ. Quá nhiều risk trong lúc này

thanh khoan Ho = HA luôn các b. Tiền cầm ko ai dam vô, m đã cut pvd sáng nay at chiếu, tội ham hố bắt dao :(

Bác số dài còn VCG ko ạ.... Đợt trước e làm được 1 vòng 12.8 13.2 nay nhìn lại e nó ngất ngây con gà tây, con nhớ lúc trước mọi người trêu bác ôm VCG girl già gì đó nhưng bác kiên quyết ôm và nói ko với các hotgirl đình đám VHG KLF. E rất ngưỡng mộ tính kiên định này của bác !
Full VCG S99 đã lâu, có mấy lần chốt 10% sau đó lại full lại
Thực ra cũng tính chơi hàng nóng vì tín hiệu thơm. Nhưng thị trường lúc đó lại đang bất ổn mà mình thì sợ T+

Mập mờ quá không hiểu?
Bác lãi đĩa hoa quả hay được người ta đặt đĩa hoa quả trước mặt? :D
Em lãi đĩa hoa quả , cụ cứ trù ẻo em =)). Hàng chưa về ...thành Hành thì bỏ xừ :8.jpg:

Em lãi đĩa hoa quả , cụ cứ trù ẻo em =)). Hàng chưa về ...thành Hành thì bỏ xừ :8.jpg:
Ối hàng chưa về ạ? Em xin lỗi và bập bập nha.
Nhưng bác cũng nên rút kinh nghiệm, không nên quy lãi ra những thứ nhạy cảm kiểu như hoa quả, gà qué...nhá :45.jpg:

Full VCG S99 đã lâu, có mấy lần chốt 10% sau đó lại full lại
Thực ra cũng tính chơi hàng nóng vì tín hiệu thơm. Nhưng thị trường lúc đó lại đang bất ổn mà mình thì sợ T+
Bác soi giúp e PPI và HHS được ko ạ ?
PPI hôm thứ 6 e múc, phiên chiều đổ sàn làm e toát mồ hôi lạnh....
Hhs e rình mãi kaf chưa dám nhập !

Status
Not open for further replies.
Back