Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
PCT vẫn ko nhặt được đôi dép nào sao? Cứ BDS chơi sao phải ngợi nhỉ!:21:
Tùy khẩu vị mà anh ... giờ mua BDS là dựa vào cái bánh vẽ sở hưu BDS của NN ... để xem nó có mua không :D

SSI cứ tán qua tán về chấp nhận lỗ phí ... mấy con khác bán tẹt ga :D

thêm cái Fibo retracement không các bác bẩu em lói náo :21:
hề hề Phá CT đang hoạt động hết công suất... em rất thích :21:
cái code ... hề hề, bao vờ xong cái dê tếch sóng và bắn tỉa tạc gụt,, public luôn 1 thể nhóe...
View attachment 4315

Xóa theo yêu cầu :D

Last edited by a moderator:
Tùy khẩu vị mà anh ... giờ mua BDS là dựa vào cái bánh vẽ sở hưu BDS của NN ... để xem nó có mua không :D

SSI cứ tán qua tán về chấp nhận lỗ phí ... mấy con khác bán tẹt ga :D
Tây nó đang đổ tiền vào DIG kìa! Mặc dù có thể nó ko mua nhà!:10:

BCs thì ta sẽ bán bù cho phần lõm ... chưa kể bank thu hồi margin , thoái vốn sở huu chéo ...tây thì rút ròng => có cái gì tốt để tăng khổng chị ??? giờ bán trước mai mốt lựa hàng sướng luôn :D
mình ko ở trong lòng ng ta, ko thể đoán dc em ạ, chờ dấu hiệu thoai. hiện tại chưa có signal này

ps: vẫn đang bàn plans cá nhân ko liên quan TT

Đề nghị cụ Mor cất tranh đi nà, giờ Phá Chủ Tịch là vô đối...nghe lời anh ý là đủ trade roài...thêm tranh vào là quá xa xỉ :D
Cóa tranh cho dễ chém ... chém mồm hoài nó chán lắm :D ace ăn T0 cứ chuẩn bị tâm lí T3 ra cửa tàu ... không tăng thì nhảy tiếp :D nên e mới có chu ki sau hôm nay là hụp T3 :D

mình ko ở trong lòng ng ta, ko thể đoán dc em ạ, chờ dấu hiệu thoai. hiện tại chưa có signal này

ps: vẫn đang bàn plans cá nhân ko liên quan TT
Plan đưa ra để theo dõi mà ... Chị cũng nên chờ tín hiệu chứ không cần đoán làm gì :D

Status
Not open for further replies.
Back