Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thế thì ngồi treo niêu đến bao giờ?

Sent from my iPad using Tapatalk
Bao giờ có điểm cân bằng ... thì bắt đầu xem xet ... TT muốn tăng thì còn rang lạc chán :D
ko bán giá xanh...mắc mớ gì bán lúc thị trường đi 10p
Đúng ... để mai TT đi thêm -10P nữa thì hẳn bán :(
mở cửa hàng chưa ? :D
Mấy con xanh sớm ... thì hàng T3 về cutloss tiếp chi ơi ... vòng xoáy margin sắp xuất hiện :D Đánh pull back đoạn này ăn ít mà risk cao quá :D hôm nay TT confrim xu hướng rõ lại cố níu kéo gì nữa ... sau phiên này còn 2-3 phiên follow rồi mới dừng lại sideway chờ tín hiệu :D

E nghĩ các quỹ lớn nắm P chắc có cơ sở mới dự báo dầu thô còn giảm nữa nên cật lực tháo?!
đánh cho gas lộ sàn vãi thật. em ra hag 24.3 mất 1 line đợi cơ hội vào thêm vcg vậy​
Giá dầu thô giảm từ 12x về 8x, tức khoảng 30% cp họ P tính tb cũng không thể giảm ít hơn được, đó là bái toán chung chung.

Còn kỹ ra thì phải trên 50%.

Đội phản ứng nhanh của PCT đã chuẩn bị súng đạn chưa ạ? Nếu có đội giải cứu thì em quyết cố thủ :D
Chúc bác ở lại may mắn ... đội giải cứu định thành lập tại 560 nhưng có lẽ ... phải giải tán về cho con bú hết rồi :D Margin call sắp xuất hiện tràn lan :D

Bao giờ có điểm cân bằng ... thì bắt đầu xem xet ... TT muốn tăng thì còn rang lạc chán :D

Đúng ... để mai TT đi thêm -10P nữa thì hẳn bán :(

Mấy con xanh sớm ... thì hàng T3 về cutloss tiếp chi ơi ... vòng xoáy margin sắp xuất hiện :D
plans của chị: điểm sắp tới (near future) là chị sẽ để ý xem liệu BCs có bị ta bán tháo ko?

ps: Bon ko bàn TT nhé, Bon bàn kế hoạch của mình thui

Beck đang canh mua mà :)

Chúc bác ở lại may mắn ... đội giải cứu định thành lập tại 560 nhưng có lẽ ... phải giải tán về cho con bú hết rồi :D Margin call sắp xuất hiện tràn lan :D
Nhìn em vhg, klf, flc giảm kiểu này thì thời điểm đó ko xa đâu.

plans của chị: điểm sắp tới (near future) là chị sẽ để ý xem liệu BCs có bị ta bán tháo ko?

ps: Bon ko bàn TT nhé, Bon bàn kế hoạch của mình thui
BCs thì ta sẽ bán bù cho phần lõm ... chưa kể bank thu hồi margin , thoái vốn sở huu chéo ...tây thì rút ròng => có cái gì tốt để tăng khổng chị ??? giờ bán trước mai mốt lựa hàng sướng luôn :D

Sao TT giảm mà k hoảng loạn, bên bán kiên nhẫn thế :O
Cái này là tâm lý bình thường mà bác... BBs nó rút củi từ từ, nên đa số vẫn còn hope, cố gồng. Khi nào BBs rút xong thì nó sẽ đạp cho đứt luôn... Đến lúc đó cũng là lúc thường dân chịu hết nổi, buông... Và hỏang lọan sẽ đến... Nhặt dép lúc đó thì xác xuất 66,66% từ hòa cho đến phát... :4:

Status
Not open for further replies.
Back