Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Lại nói game thoái vốn, em Sam break out xong 1 phiên thì hết xăng, giá xăng giảm rồi đấy....!!!:4:
TT xấu, chỉ em nào tích lũy mạnh làm phát breakout thuyết phục mới tăng tiếp.
Còn mấy em breakout giả tạo trong điều kiện TT xấu là vãnh càng :D

KLF, FLC, VHG, HAR, bác cứ theo đơn của em mà bốc thuốc, bảo đảm hết nhức đầu :mn:
hết nhức đầu, chuyển qua đau diều ạ ? :eek:

Nghệ sĩ trường phái "Sắp Đặt, Trừu Tượng" nên tính cách nó cũng trừu tượng giống tranh vậy đó bác.

Giống như khi thưởng thức tranh trừu tượng, tùy vào tâm trạng của người đối diện, tiếp xúc với thầy Mo mà người đó có cảm nhận vui, buồn khác nhau... :4:
bắt giò nhé, hóa ra hay vào nhà em đọc cmt lén :21: thé mà không tham gia bình loạn với em :71:

bắt giò nhé, hóa ra hay vào nhà em đọc cmt lén :21: thé mà không tham gia bình loạn với em :71:

Nghe thiên hạ đồn bác Mo vừa giai đẹp, vừa chu đáo trong chuyện bếp núc. Chắc cuộc sống viên mãn lắm:21:

:D:D:D
Mải đi bắt gấu....các cụ quên là bún trend đã chạy về 600 coi chừng là bò húc văng cù bắp

images

:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Em nông dân, có biết gì về tranh ảnh đâu mà cmt bác ui.

Vì là nông dân nên em mua bán đơn thuần chỉ dựa theo thời tiết, có TA or FA gì đâu mà bình lọan... Nếu thấy thời tiết tốt, trời trong, nắng đẹp thì em lái máy bay đi chở khách dạo kiếm tiền. Còn thời tiết xấu, trời u ám, mây đen kéo về thì em cất máy bay vào kho, uống trà ngắm mưa... :105:

Mải đi bắt gấu....các cụ quên là bún trend đã chạy về 600 coi chừng là bò húc văng cù bắp :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
anh em VC thấy bê nó còn non, lại vừa đấu với gấu già một trận chí tử ở cao điểm 605, thương tích đầy mình :17:, nên dắt về chăm bẵm tiếp anh ạ. Vài hôm nữa, vết thương lành lại dắt ra vật co với gấu già tiếp

Em nông dân, có biết gì về tranh ảnh đâu mà cmt bác ui.

Vì là nông dân nên em mua bán đơn thuần chỉ dựa theo thời tiết, có TA or FA gì đâu mà bình lọan... Nếu thấy thời tiết tốt, trời trong, nắng đẹp thì em lái máy bay đi chở khách dạo kiếm tiền. Còn thời tiết xấu, trời u ám, mây đen kéo về thì em cất máy bay vào kho, uống trà ngắm mưa... :105:
Nông rân nái máy bay ? :O: :71:

Công thành, không thành công thì cũng thành Công Công, đều Công cả nhể :21:
thái ...rám à ?

Đợt này có Phục Ba tướng quân dẫn quân công thành không biết có ... thành công không?
Phục ba tướng quân Mã Viện thì Việt Nam đi đời rồi. Tương truyền phong ấn âm dương của Mã Viện ở VN đến giờ vẫn còn và làm Việt Nam không ngóc đầu lên được hàng ngàn năm. Rất nhiều người tài đã ko thể phát triển dc..

Phục ba tướng quân Mã Viện thì Việt Nam đi đời rồi. Tương truyền phong ấn âm dương của Mã Viện ở VN đến giờ vẫn còn và làm Việt Nam không ngóc đầu lên được hàng ngàn năm. Rất nhiều người tài đã ko thể phát triển dc..
lão cao thủ (Chim) đó ngầm ý nói ..đi viện đấy hiiiiiiiii

But:
Binh tuy vô thường thế, nhưng phải dựa vào thế. đợt rồi 605 tuy thất bại nhưng t+10, so với t+3 là quá đủ ..lui binh

Status
Not open for further replies.
Back