Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
à, em cũng đang muốn biết mua mã nào T+ về có lời, nhức hết cả đầu ấy mà :( bác nào mà không chém dó thì tức là bác ấy biết :p... khú khú...
cho em cái tên đê :)
Bác Mo là cao thủ vẽ tranh trừu tượng mà cũng nhức đầu thì em chả tin... :105:

ITQ có khi lên như con VIX, không biết bao giờ tụi CTCK rút oxi đội lái đó đây...có khi tụi nó tự mua bán đẩy lên 100k rồi lập tài khoản tại mấy công ty cho margin 3:7, 4:6, 2:8 tháo hàng qua đó thì bỏ mia

Hà Nội mới được 15 triệu, trong đó có 5 triệu KLF, kinh qué...chiều lại bù volume thôi, bỗng nhớ CT, ko biết lưu lạc nơi đâu

à, em cũng đang muốn biết mua mã nào T+ về có lời, nhức hết cả đầu ấy mà :( bác nào mà không chém dó thì tức là bác ấy biết :p... khú khú...
cho em cái tên đê :)
KLF, FLC, VHG, HAR, bác cứ theo đơn của em mà bốc thuốc, bảo đảm hết nhức đầu :mn:

Cộng trượt giá, lạm phát và chi phí cơ hội là lỗ đấy nhé!

Chi phí cơ hội là cái gì ý nhở. À, bỏ lỡ cơ hội lồi mồm với chứng phải không :D
Thế 30 ngày nữa, chứng nó hạ giá về 520 như PCT & SJ phán thì có lồi không :D

Đùa tí chứ đang nông nhàn, em chém ró tí cho nó vui nhé các cụ. Có 1 điều chắc chắn là méo có cái gì chắc chắn cả :21:
Bull bear quan trọng gì, con nào thắng em xin bám đuôi :)

Bác @MorningStar comments trừu tượng quá, đọc và suy diễn đau cả đầu :D
Bác đang vui hay buồn :D
Nghệ sĩ trường phái "Sắp Đặt, Trừu Tượng" nên tính cách nó cũng trừu tượng giống tranh vậy đó bác.

Giống như khi thưởng thức tranh trừu tượng, tùy vào tâm trạng của người đối diện, tiếp xúc với thầy Mo mà người đó có cảm nhận vui, buồn khác nhau... :4:

Status
Not open for further replies.
Back