Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
DCM cuối cùng không xanh được , lại cá sấu rồi.

Phải công nhận 2 cái vòng tròn của mình, đến giờ vẫn giống nhau từng phiên GD.

Mai mà giống nữa là lại cây nến đỏ dài bất tận.

Sent from my iPad using Tapatalk
em trộm nghĩ có khác tí về tâm lý nên mai có nến đỏ thì cái chân nó dài và teo khúc dưới. đóng của lưng chừng ạ

Thôi mà! Anh chị em chắc có địa chỉ blog và skype của stockpro rồi! Yên tâm nhé :D
Hôm nay lưỡng lự nhỉ, vẫn miệt mài bập bênh trong uptrend đúng không các bác?

Hehe. Các cụ làm sao nhằm vào cụ pờ rồ chỉ chích mãnh liệt thế. Kệ cụ ấy đi cho nhà nó xôm tụ và thoải mái. Chúng ta vào đây chủ yếu để pà tám và học hỏi nhau. Ai có tâm chia sẻ thì ta ghi nhận còn không thì đọc cho vui, có gì mà phải nhặng hết cả lên thía.

Hehe. Các cụ làm sao nhằm vào cụ pờ rồ chỉ chích mãnh liệt thế. Kệ cụ ấy đi cho nhà nó xôm tụ và thoải mái. Chúng ta vào đây chủ yếu để pà tám và học hỏi nhau. Ai có tâm chia sẻ thì ta ghi nhận còn không thì đọc cho vui, có gì mà phải nhặng hết cả lên thía.
Có ai chỉ trích đâu cụ, mọi người đều là góp ý và gợi ý thôi

To be continued …, again.
3K tỷ ++ :big_boss:

PS: Nếu tin đồn là đúng thì càng khẳng định quyết tâm của SBV trong mục tiêu dọn dẹp sở hữu chéo và cho vay ẩu
Đúng là thanh khoản càng ngày càng tăng,
Anh cho em hỏi SBV là gì ạ. TKS!

Là bear trap thì ko phải là hoạ.

Là bear thật thì ko tránh được.

Chỉ còn 1 cách, tự cung. :(

Sent from my iPad using Tapatalk
Sai thì tự cung là hiển nhiên mà :D vậy mà e tưởng cái gì bí ẩn ... làm suy nghĩ tóe mồ hôi :D

hôm nay Vni tạo cái nến vãi nhỉ ... e thấy giống trend giảm tiếp tục :D kết hợp yếu tố volume tạo nến thiếu độ chắc chắn :D
Cá nhân e thấy cửa đi ngày mai là 70/30 kekekek :D Ae ném đá nhẹ thôi nha :D

thế thì mát cái ... lắm nhỉ, phần phật là em sợ lắm! lâu k ghé vào room của anh Việt kiều, bây giờ mà các bác vẫn giữ được như lày là quá ổn. Thôi em lặn đây, sợ các cao nhân (học trò cưng của bang chủ) vặt em thì khốn khổ.
Hôm nay bận ăn nhậu suốt, giờ vào đọc bài thấy các bác tranh luận sôi nổi ghê.
@All : Nick Stockpro sinh hoạt khá lâu trên diễn đàn chứng khoán, cùng thời với tôi từ 2005 trên TTVNOL lẫn VC. Tôi thấy bác này rất OK trên diễn đàn và được anh em quý mến. Gần đây bác stockpro cũng đóng góp nhiều bài nhận định kỹ thuật đáng giá cho forum mình. Tôi đánh giá rất cao đóng góp của bác stockpro. Qua các bài bác stockpro post gần đây, tôi đánh giá trình độ bác stockpro hiện tại không kém hơn ngày trước mà có phần sắc sảo hơn. Vậy mong các bác có cái nhìn khách quan và hợp lý.
@stockpro :
Không biết bác có phải Stockpro lúc trước đã tham gia VC hay không ?
Dù bác là cũ hay mới thì anh em vẫn đánh giá cao những nhận định và đóng góp trên diễn đàn. Về cá nhân tôi cũng nhìn nhận bác có cái nhìn sắc bén, hy vọng bác bỏ qua những điều nhỏ để tiếp tục giao lưu và trao đổi trên này. Chỉ là nếu được, mong bác post bài đúng topic để anh em khác dễ theo dõi và thảo luận. Nhận định về Index và thị trường chung bác post vào topic PTKT, về các CP riêng lẻ bác post vào mục DN niêm yết.
Thanks all & best regard to you !

hôm nay Vni tạo cái nến vãi nhỉ ... e thấy giống trend giảm tiếp tục :D kết hợp yếu tố volume tạo nến thiếu độ chắc chắn :D
Đang rảnh mún nhận gách xây nhà phải hông!

Anh thấy bull hơn 1 chút 50/50 :beer_smile:

Status
Not open for further replies.
Back