Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay Tây nó bán cho >1 trieu nữa thì ôm nhau nhảy lầu hết anh ah... e né con KBC nhịp này vì volume lớn quá + tây phang mạnh vùng 17 :D Nếu k có yếu tố tây lông thì lái KBC khá máu :D Nhịp này KBC hút tiền cá nhân khá nhiều ... nên lái nó nuôi k nổi đâu anh :D
Tây nó phang đều thế này thì lái có mà té đái trong quần, quăng guốc dép ấy. Cũng may thị trường cá hồi.

em lang thang k để ý luật lệ, nếu topic này cấm thì em k dán ở đây nữa! Còn nếu k cấm thì em cũng k thích lập topic riêng! Có gì bác góp ý thêm, đã là cộng động thì mỗi người 1 ý, mình đang muốn học hỏi thêm nên muốn các bác phản biện thôi! Còn chém gió thì mấy tháng em mới hứng 1 lần thôi, k có nhìu time.
Về chart VNI thì bác Tóc rồ có thể post bên thớt PTKT VNI ấy, còn đối với mỗi cổ phiếu cụ thể thì post trong mục Phân tích các doanh nghiệp HOSE, HNX, cho tập trung và dễ bàn luận chém gió.
Các bác trên đây rất trân trọng cách phân tích chart của bác nên mới đề nghị thế, để sau này còn có chỗ để xem lại và học hỏi. Chứ quăng vào thớt này, một thời gian là bay mất vì ko lục lại được:4:

em theo trường phái tâm lý và bảng điện,
cú hồi hôm nay củng cố cho một tâm lý quan trọng trong up trend: bán hớ là mất hàng:1:

Về chart VNI thì bác Tóc rồ có thể post bên thớt PTKT VNI ấy, còn đối với mỗi cổ phiếu cụ thể thì post trong mục Phân tích các doanh nghiệp HOSE, HNX, cho tập trung và dễ bàn luận chém gió.
Các bác trên đây rất trân trọng cách phân tích chart của bác nên mới đề nghị thế, để sau này còn có chỗ để xem lại và học hỏi. Chứ quăng vào thớt này, một thời gian là bay mất vì ko lục lại được:4:
Tôi chuyển chức Mod cho ông đó.

Mai xanh đỏ em ko care, đóng cửa trên 594 là ổn, rồi ngày kia lại làm cây nến xanh đẹp thì "chắc bạn biết vì sao rồi đấy" :D
Được một vế, trên 594 rồi. Công nhận dạo này các anh lớn chiều em quá :D

Hôm nay nếu dũng cảm thì e đã múc được HVG 32.2 KBC 16.4 ... nhưng vì yếu trym nên không được :D

Các anh cho e dự ngày mai luôn nha ... độ hồi chiều nay nhìn có vẻ khá mạnh nhưng volume khớp thêm từ lúc hồi là không nhiều ... volume tăng chủ yếu do bán mạnh => ngày mai các anh có thêm 1 ngày để suy nghĩ nhưng e dự ngày mai giảm đó :D
DCM cuối cùng không xanh được , lại cá sấu rồi.

Phải công nhận 2 cái vòng tròn của mình, đến giờ vẫn giống nhau từng phiên GD.

Mai mà giống nữa là lại cây nến đỏ dài bất tận.

Sent from my iPad using Tapatalk

Chart của bác Stockpro rất cơ bản, thường em thấy chả có gì để phản biện cả, nhấn like cám ơn suông thôi :D. Em coi là "phím hang có dẫn chứng" :D
Chart VNI chung thì nên vào topic PTKT VNI.

Chuẩn không cần chỉnh!
Dao búa chặt chém bùm bụp trong thớt này cả ngày, trang nhảy rào rào, em muốn tìm lại mấy con bướm xinh của bác Stockpro mà lật mỏi tay không thấy.
Bác cứ dựng cái lều bạt ở chỗ thích hợp, vừa pro, vừa tiện đón khách, lại tập trung được gạch đá về một chỗ sau này tái sử dụng xây nhà bê tông đỡ tốn tiền thuê cửu vạn :D

Status
Not open for further replies.
Back