Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mà giảm ít thì mai lại giảm mạnh hơn :D ... hôm nay cứ giảm nhòe đi ...về 592 cho đẹp :D

Nhịp bán đầu giờ chiều chỉ gọi là khởi động ... nhip 2h mới ác chiến :)
Hy vọng nhiều quá.

Sent from my iPad using Tapatalk

Hôm nay mà giảm ít thì mai lại giảm mạnh hơn :D ... hôm nay cứ giảm nhòe đi ...về 592 cho đẹp :DDù đang kẹp nhẹ KBC nhưng e cứ thích giảm :D
Nhịp bán đầu giờ chiều chỉ gọi là khởi động ... nhip 2h mới ác chiến :)
Thế nếu hôm nay tăng thì theo kịch bản nào bác ơi

Em nghi lại chuẩn bị giảm giá xăng tiếp hay sao mà chứng rớt thảm thế. Dân chứng giờ nhạy tin thiệt... :105:

Thật à bác? bác kể cho em chuyện thời đó với.
Khách quan mà nói, mình biết 4R VC này năm 2005-2006 cũng nhờ @stockpro khi đó để hẳn site PTKT là Vietcurrency.com ở dưới chữ ký của bác ấy bên Vietstock. Tuy nhiên, sau đó do có vài hiểu nhầm với BC nên bác ấy tách ra, không tham gia nữa.
Có điều, mình cũng giống như @uyendi, không thích bác ý dán chart vào thớt này nhiều quá mà nên mở thớt riêng như PT chart theo yêu cầu chẳng hạn thì tốt hơn, và anh em chém nó cũng dễ :)

Thế nếu hôm nay tăng thì theo kịch bản nào bác ơi
Xanh để làm gì ... để các bác đảo hàng ah :D TT này dừng bán đã là tốt rồi .... đòi xanh luôn mới kinh :D nhìn người mua là biết toàn canh đảo hàng nên khó xanh lắm :D

Thằng đệ e mới điện hỏi bà bán nước đầu nhà ... bà bảo còn bán tiếp ... thích thì lót rổ ...nhưng cẩn thận rách hết :D

Status
Not open for further replies.
Back