Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có bắt dao rơi không cụ?
E biết ngay sẽ có câu hỏi này ... nhìn nó rơi xem lực thế nào rồi lượng sức ... mới vừa rơi đã biết gì đâu mà đưa tay vào :D

Cái phone của e pin >3k mà chỉ sống được đến 12h trưa ...rõ chán :) Nên e lúc nào cũng sơ cua 1 cái cho buổi chiều :D

mấy cái chữ này.. in trên mấy cái áo pull của các bạn trẻ... em thấy hay hay :) em mới chơi CK được dăm ... times:)

ps: chia sẻ ý kiến là rất vui rồi. cứ thoải mái đi bác :) chứng trường nay đúng mai sai... nào có ai đúng mãi được ;) vô tư đê các cụ, chém dó cho bay phần phật hai ống quần đê :21:
câu này quen quen :71:

Bán xuống thật dã man, trong 15 phút cuối. Cái đám dẫn dắt còn cách hỗ trợ khoảng 2-3%, ko biết có vén váy lên, hay tạch luôn đây

Bác @stockpro TA cũng ngon lành, có điều hay bẻ chart để phím hàng :D
nói vậy có thể buồn lòng anh em đó
@stockpro là TAers gạo cội, góp thêm một góc nhìn với anh em là quý lắm.
Phím hàng có cơ sở thì có gì sai ? Quyết định mua bán là của bạn, dù không đồng tình cũng nên cảm ơn mới phải .
còn chuyện vẽ chart, mỗi người có phong cách mua bán khác nhau, nên cùng ngắm 1 bức tranh mà mỗi người thấy một khác là thường, mà đúng sai cũng bình thường (có khi đúng với người này nhưng người khác shadow trade lại thành sai)...
Hãy tôn trọng nhau, và chỉ nên đùa bỡn với những ai thân thiết thôi, bạn ạ.

Nó mới khỏi động thôi , chứ đã rơi đâu.

Nhảy vào bây giờ nó rơi thật cũng chết, mà lỡ nó ko rơi cũng tốn bỉm.

Sent from my iPad using Tapatalk
Giảm khoảng 5-7% từ tham chiếu hôm nay là múc được mà anh ...nhưng múc ít thôi ... chuẩn bị tinh thần đi thêm 5-7% nữa :D Kiểu phải đổ máu thì bản năng săn mồi nó mới nhạy bén :D

nói vậy có thể buồn lòng anh em đó
@stockpro là TAers gạo cội, góp thêm một góc nhìn với anh em là quý lắm.
Phím hàng có cơ sở thì có gì sai ? Quyết định mua bán là của bạn, dù không đồng tình cũng nên cảm ơn mới phải .
còn chuyện vẽ chart, mỗi người có phong cách mua bán khác nhau, nên cùng ngắm 1 bức tranh mà mỗi người thấy một khác là thường, mà đúng sai cũng bình thường (có khi đúng với người này nhưng người khác shadow trade lại thành sai)...
Hãy tôn trọng nhau, và chỉ nên đùa bỡn với những ai thân thiết thôi, bạn ạ.
Ok a phím hàng ko có vấn đề gì, nhưng em cũng có nói 1 lần rồi, bác ấy lập cái topic riêng rồi thao hồ phím, đừng phím nơi công cộng.

Sent from my iPad using Tapatalk

em mà bẻ được chart thì người gọi em bằng cụ này cụ nọ rồi? ăn cơm xong thấy hắt xì hơi biết ngay là sẽ có chiện, hehe! em có phím hàng gì đâu bác? Ai yêu cầu thì vẽ chơi vậy thui.
vẽ hộ eim PVD PVS với bác ơi :63:

Hôm nay mà giảm ít thì mai lại giảm mạnh hơn :D ... hôm nay cứ giảm nhòe đi ...về 592 cho đẹp :DDù đang kẹp nhẹ KBC nhưng e cứ thích giảm :D
Nhịp bán đầu giờ chiều chỉ gọi là khởi động ... nhip 2h mới ác chiến :)

Anh Vietcurrency hứa là sẽ truyền cho em từ cái thời ảnh còn đi khắp các diễn đàn trổ tài để giới thiệu 4R nhưng vì năng lực của em nó rất kém nên ảnh đuổi em khỏi sư môn! Nếu không thì giờ này em cũng đã thành ông nọ ông kia rồi?
Thật à bác? bác kể cho em chuyện thời đó với.

Status
Not open for further replies.
Back