68 & 86

• Thread starter Phát Lộc
  • Start date
Em xác định là không có căn cơ về Mệnh Lý học rồi Thầy ạ, kể cả Đông lẫn Tây. Nghề này phải để dành cho mấy Thầy chuyên nghiệp, được Trời phú cho khả năng Thần Cơ Diệu Toán (bèo bọt cũng phải có 1 cái Không Vong...hihi)
Em là em đang xem Phố Bít, với cả anh Thơ, ảnh đánh Còi hay quá... Rồi lại đọc tới vụ đối đáp của anh HL với cụ Bon.Bon mà cười sặc cả nước, đầy cái laptop... nên mới vác cái lá số ra ngoái tẹo...cho nó vui cửa vui nhà...hihi...
Thầy năm nay xem xét oánh Bít Còi đi ạ, cho bọn gà mờ tụi em theo bám vía... mà học hỏi... An tâm, cờ bạc đãi gà son, không cần tìm hiểu quá nhiều... đánh theo cảm giác, theo đam mê...cho đúng chất Huyền bí học...:19:
Gud luck & have fun!
Nô nô, ý em chỉ là cái Horoscope chart nó vẽ chuẩn luôn, cho khách dễ nhìn, mà vẫn hoa mắt, đỡ phải chiêm tinh kiểu này.
P/S: Giờ thiên hạ nhiều Thầy, target customer khác nhau, KHÔNG VONG hay không KHÔNG VONG em kệ thôi. No comment, no offence abt "Huyền Bí học". Hihi. :25:

Last edited:
Nô nô, ý em chỉ là cái Horoscope chart nó vẽ chuẩn luôn, cho khách dễ nhìn, mà vẫn hoa mắt, đỡ phải chiêm tinh kiểu này.
P/S: Giờ thiên hạ nhiều Thầy, target customer khác nhau, KHÔNG VONG hay không KHÔNG VONG em kệ thôi. No comment, no offence abt "Huyền Bí học". Hihi. :25:
Ố kề, em đã hiểu ý Thầy... cái vụ Không Vong cho qua nhoé...hihi
###
Thầy đúng là con nhà nòi, tuổi trẻ tài cao... em sâu mỗi cái hình, mà đã bị điểm đúng huyệt đạo luôn...khâm phục, thật là khâm phục!
Không dám giấu gì Thầy, cái soft mà em đang dùng, chủ đích là để ngâm cứu món Thái Ất (đam mê của em nằm ở đây). Dưới góc nhìn của Thái Ất, thì Âm - Dương, với cả 5 Hành (Kim-Thuỷ-Thổ-Mộc-Hoả) chỉ là những chàng ngự lâm quân; Bắc Thần & Thuban & Vega mới là Hoàng Đế...hihi
G9 Thầy!!!

ko ít hơn 3 lần, vậy là testing done. mình có thể cho ""linh cảm"" vào hệ tín hiệu của mình. thời gian để làm các thử nghiệm - 2y :)))
Giờ thì em mới biết thêm một công cụ nữa, hay thật nhưng sợ không học nổi :1:
Những chỉ báo cho thấy bất ổn đang ngày 1 rõ ràng, chỉ trong vòng 2 tuần trở lại.
Và khi ấy, em sẽ ưu tiên sắp xếp lại mọi thứ, theo hướng gọn nhẹ và đơn giản.
Nghỉ ngơi một lúc được rồi Bon nhỉ? :53:
Hope the best for you, and everyone...

Done!
Hết sạch TK.
100%tiền.
Deal này lãi 220 tr, @bon.bon ah.
Vét lộc cuối năm.
có đợt Tết năm nào, Bon oánh xì zách, chơi trong nhóm bạn thôi, mà ăn hoài, ăn đến mức mình ngại luôn cố bốc thêm cho hoắc mà ko được.
bài lên 2 lá 20. bốc thêm để thua mà nó lên 21 luôn.
Đúng là. bạc son thì kiểu gì cũng son!
Chúc mừng anh & hãy tận dụng triệt để dây son of mình !!!
Cheers !!!

Giờ thì em mới biết thêm một công cụ nữa, hay thật nhưng sợ không học nổi :1:
Những chỉ báo cho thấy bất ổn đang ngày 1 rõ ràng, chỉ trong vòng 2 tuần trở lại.
Và khi ấy, em sẽ ưu tiên sắp xếp lại mọi thứ, theo hướng gọn nhẹ và đơn giản.
Nghỉ ngơi một lúc được rồi Bon nhỉ? :53:
Hope the best for you, and everyone...
(đừng tin) :))))
Chúc Rai và ACE Tết xum vầy hạnh phúc và nhiều may mắn nhe !!!
Cheer !!!

có đợt Tết năm nào, Bon oánh xì zách, chơi trong nhóm bạn thôi, mà ăn hoài, ăn đến mức mình ngại luôn cố bốc thêm cho hoắc mà ko được.
bài lên 2 lá 20. bốc thêm để thua mà nó lên 21 luôn.
Đúng là. bạc son thì kiểu gì cũng son!
Chúc mừng anh & hãy tận dụng triệt để dây son of mình !!!
Cheers !!!
Ước gì mình cũng son để khỏi phải giở chart khi mua , khi bán , trong con người cũng hết luôn sự lãng mạn,Lúc ra quyết định lúc nào trong đầu cũng hiện ra câu hỏi tạo sao mua, tại sao bán!:1::1::1:

Hi @bon.bon : em vào rum muộn vậy, năm mới 2018 mua/bán mở hàng có thuận lợi không em ??
p/s: có chăm chỉ dưỡng da dưỡng mắt tốt ko em :1:
hi chị. tự dưng có ý muốn vào rum, em để tự nhiên nó đưa đẩy. :)))
em chúc chị và bé luôn khỏe nhé!
ps: e ko mua bán ck, chỉ fx & fut thui, vẫn đều tay hàng ngày chị ạ.

Back