VietCurrency - Hãy vượt lên ! Viêt Nam vô địch !

Bác tham gia cuộc chơi này vì Tiền hay vì điều gì?

Xin lỗi hỏi hơi thô lỗ nhưng coi như một lời tự hỏi lại chính mình để nhận ra mục đích của mình để lựa chọn sau này sẽ ko hối hận.

Ở đây ko có đúng hay sai, chỉ có mình có làm hết mình và hối hận với những gì mình đã làm ko thôi.

Bác tham gia cuộc chơi này vì Tiền hay vì điều gì?

Xin lỗi hỏi hơi thô lỗ nhưng coi như một lời tự hỏi lại chính mình để nhận ra mục đích của mình để lựa chọn sau này sẽ ko hối hận.

Ở đây ko có đúng hay sai, chỉ có mình có làm hết mình và hối hận với những gì mình đã làm ko thôi.

Ok mình sẽ chơi tiếp cho trọn cuộc thi. Thi chỉ để khẳng định VN cũng có thể on top contest như tụi nó thôi, cũng áp lực là phải có mặt ở TopTen

Top 5 là ngon rồi hihi
Mình thích thằng ấn độ phết đập balance lên 600k lận ...
Còn thằng Sky mấy tháng trước đánh thua tùm lum bó tay z

Banlance lớn hay nhỏ cũng dể thôi Đập max Leverage là ok, phải thì lên k thì game over nhưng rủi ro lớn. Đó là sai lầm chiến thuật trong contest vì nó là MARATON, thấy nick VC đầu tuần còn #1 ham Balance lớn là sai lầm out mất tiêu khỏi top phải tốn công nhiều hơn bò từ từ trở lên top.
Còn thằng Sky tháng trước cũng dùng max Leverage nên Out sớm k mới nữa chặng đường k còn balance để chơi. Tháng này nó khôn rồi balance lên cái nó oánh size nhỏ lấy gì out, với các điểm point khác khá an toàn

Banlance lớn hay nhỏ cũng dể thôi Đập max Leverage là ok, phải thì lên k thì game over nhưng rủi ro lớn. Đó là sai lầm chiến thuật trong contest vì nó là MARATON, thấy nick VC đầu tuần còn #1 ham Balance lớn là sai lầm out mất tiêu khỏi top phải tốn công nhiều hơn bò từ từ trở lên top.
Còn thằng Sky tháng trước cũng dùng max Leverage nên Out sớm k mới nữa chặng đường k còn balance để chơi. Tháng này nó khôn rồi balance lên cái nó oánh size nhỏ lấy gì out, với các điểm point khác khá an toàn

@NTC526244

Cứ theo đúng chiến thuật mà chơi:
Cố gắng giứ cờ đỏ sao vàng top 5 và lên vị trị 4,3,2 nếu có thể thui !

Top ten co 2 la co VN

Vẫn còn cơ hội chiếm vị trí #3, balance hiện tại 222.000 chỉ cần 80.000 nữa là ok chốt tại vt #3 215 point

Ối Ối fan của ông Ấn độ ,nicke mà từ 600k xuống còn 200k rồi......
Chiến đấu khốc liệt quá....
NTC cố lên :D

Vào báo danh....
Ăn theo bác NTC đã lập 1 acc demo bên Dukascopy chơi cho vui....
Nhưng ngày làm hem có thời gian lém nên sẽ đẩy lệnh hạn chế ,cố gắng ko tụt Balance
Acc này sẽ dùng skill là "Bơi" vượt trên 2 indicator MA và Ichimoku cloud for trend.
Nếu có cơ hội thì thịt luôn thằng Sky và Ấn độ nickel :D

Wellcome vui chơi k quên học hỏi. thằng rahulkghost có chiêu vsa rất hay, good perform.
Nhớ comment support AE VN nhé, cuối cùng thằng ấn độ balance up hơn 650.000 #2 ghê thiệt.
Tuần cuối mình trade quá tệ, chửi nhau với thằng Sky từa lưa hột dưa

Back