VC Tất niên 2015

arrowhanoi

Super Moderator
Staff member
Mây trôi nước chảy. Đông qua xuân tới. Lại thêm một mùa hoa đào nở.
Bỏ lại mùa đông không lạnh sau lưng, cùng vui hớn hở đón mừng năm mới, mùa xuân mới đang đến với mọi người.
Vậy chúng ta chả có lý do gì để trì hoãn việc mở một bữa tiệc tất niên rộn ràng trong không khí xuân nhộn nhịp đang đến trên mọi nẻo đường.

Với một tấm lòng rộng mở, mong mọi thành viên VC, không kể cũ mới, không kể già trẻ, trai gái, không kể thành viên có đăng bài hay chỉ view only, mọi người cùng đến góp chút niềm vui cho bữa tiệc chào năm cũ.

Lịch tất niên năm 2015 sẽ được tổ chức vào 18h ngày 22/01/2016 (tức ngày 131/12 âm lịch).
Địa điểm là quán Dê Hà giang nằm cạnh quán lợn Mường Bi ở Trần Thái Tông.
Địa chỉ: ngách 6, ngõ 3 Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà nội
(số 3 Trần Thái Tông gần ngã tư Duy Tân-Trần Thái Tông)
Thứ 6 ngày 22/01/16; 18h00 có mặt, sau màn phát biểu của CT :107: thì 20h00 mới chính thức nhậu :1cool_byebye:. Mọi người có thể xem địa điểm ở link dưới nhé:
https://www.google.com/maps/place/Nhà Hàng Mường Bi/@21.0311243,105.7887242,17z/data=!4m2!3m1!1s0x0000000000000000:0xbc42a5b2477f7dea

Chương trình dự kiến sẽ là tiệc lợn mán Tây Bắc do chính anh em VC bắt.
Tiết mục kỹ xảo và giải trí sẽ do đại bàng phụ trách.

Rất mong mọi người thu xếp và bớt chút thời gian đến dự. Vì khoảng thời gian còn khá dài, nếu có điều chỉnh cụ thể về thực đơn và các tiết mục liên quan, Ban Tổ chức xin phép sẽ điều chỉnh và thông báo ngay đến cho mọi người trong chính topic này.

Với tấm lòng rộng mở, Ban Tổ chức rất ngại phải từ chối nếu có anh em nào mời những món đặc sản địa phương để góp vui cho bữa tiệc. Rượu sẽ cố gắng thu xếp về khối lượng để uống chỉ 1 loại, giúp anh em giữ gìn sức khỏe cho những ngày xuân.

Xin cám ơn và mong mọi người tham dự đầy đủ và vui vẻ.

Last edited:
Đúng dịp em ở HN, cho em một vé nhé, muốn gặp Đại sư huynh Giailang một lần cho biết :1:

Mọi người nhớ chụp ảnh đầy đủ rồi up lên cho bà con chiêm ngưỡng dung nhan nhé.

Em lập danh sách gạch đá để tiện cho ban tổ chức order lợn bản gà đồi
1. @Colaido (xác nhận)
2. @bigchick (Xin 1 chân)
3. @paven (1 slot)
4. @wjo (1 suất)
5. @meopink (VC vui quá hén! = confirm lại phát)
6. Tớ (đặt gạch)
7. @Samsonite (1 vé)
8. @chim_non (Cấm trốn, nói phải giữ lời)
9. @UNK.SPI (Tức Trần Nam với mission ship 2 pig)
10. 11.12.13...xxx @Mr, Giai lang, Bàng huynh,, Nát huynh, Râu Huynh, Cờ Huynh, đại sư huynh..... mời vào điểm danh
11. arrowhanoi
Cập nhật
12. Chân chiêu
13. Rin

Last edited by a moderator:
Rất vui được tiếp đón các thành viên mới trên tinh thần cởi mở, hòa đồng thân thiện. Anh em mem mới có thể ghi tiếp vào các comm tiếp theo để đặt gạch nhé. Sự hiện diện của mọi người là niềm vui cho tất cả cộng đồng VC

Back