Vào mùa cao điểm nắng nóng rồi!

nhungnhung0001

Vào mùa cao điểm nắng nóng rồi! Các bác nhận định xem cổ phiếu nào sẽ lên ngôi: Điện tử, điện lạnh, mía đường.... hay gì nhỉ?

Tùy thị trường nữa, với lại trên sàn bây giờ có công ty sản xuất đâu? Toàn đầu tư tài chính vớ vỉn, hoặc nhập hàng tầu về bán...

Con NAG cty sản xuất về điều hòa tại Việt Nam đã lên sàn thì sao hả các member?

nóng thế này thì điện tử điện lạnh chả lên vù vù, các bác cứ theo dõi thấy ngon là xúc luôn.

nóng thế này thì điện tử điện lạnh chả lên vù vù, các bác cứ theo dõi thấy ngon là xúc luôn.
Thế thì cao tay là phải múc hàng điện, chứ không có điện thì bác mua điều hòa tủ lạnh về cong mông đạp tự sản xuất điện ạ :D

Thế thì cao tay là phải múc hàng điện, chứ không có điện thì bác mua điều hòa tủ lạnh về cong mông đạp tự sản xuất điện ạ :D
bác quả cao kiến. bác cho em vài mã tham khảo với:4::4::4:

bác quả cao kiến. bác cho em vài mã tham khảo với:4::4::4:
Tháng 6 và Quý III là mùa cổ phiếu năng lượng. Năm nào cũng thế.
À đấy là em cóp & pết lời của 1 cao thủ VC chứ không phải của em nhé. Em gà xịn, chả biết đâu mà pím :D

Thực ra, mỗi người đều có lý lẽ và toan tính riêng của mình. Ý kiến của anh em chỉ là tham khảo thôi. Buôn chứng mà thấy người ta ăn khoai lại vác mai đi đào thì có ngày ăn đất. Hhê

2014, tình hình kinh tế xem chừng vẫn còn khó khăn. Em chả có nhiều tiền, nên càng cần phải kiếm... Các thánh thấy em nào trên sàn ngon ngon thì chỉ em với nhé!

Em cảm ơn nhiều nhiều!

Năm nay vào hè muộn nhưng liên tục nắng nóng cao điểm. Điều hòa các hãng bán ra ầm ầm, cổ phiếu của mấy công ty sản xuất đó có vẻ ổn đấy!

Em cũng đang nằm chờ thời đây. Thực ra dạo này cũng nhiều việc, nên cũng không được chuyên tâm theo dõi thị trường lắm!

Nắng nóng, người ít tiền cũng cố sắm cho gia đình cái điều hòa để cả nhà cùng mát. Theo mọi người, đầu tư vào cổ phiếu của mấy công ty sản xuất hàng điện tử điện lanh, thời điểm này có ăn không nhỉ?

Tôi thì đang ngó nghiêng mấy công ty sản xuất hàng điện tử điện lạnh. Chả biết có ăn thua gì không! Đói

Tôi thì đang ngó nghiêng mấy công ty sản xuất hàng điện tử điện lạnh. Chả biết có ăn thua gì không! Đói
Bác thử đề cử mấy em, cùng theo dõi xem nào
Hàng điện tử trước kia em có hay chơi TIE, ko hiểu giờ nó thế nào

Nghe nói NAG mới ký được hợp đồng cung cấp điều hòa mẹ - con cho khách sạn Mường Thanh của Thanh Hóa. Rồi mới đây, nó lại ký kết hợp tác với nước ngoài để mở rộng sang lĩnh vực sản xuất hàng đệt may để xuất khẩu. Các yếu tố này có đủ để em nó có sóng lớn không nhỉ?

Back