Tuanminh's Trading

BV của nó hấp dẫn,lãnh đạo khá thật thà nhưng có phần thiếu bản lĩnh khi xin cổ đông cùng góp vốn vào dự án để phân chia lợi nhuận.Ngắn hạn tầm 1 năm thì chị nghĩ tốt,nhưng chị đang tìm chỗ trao thân gửi phận nên phải tìm bờ vai vững chãi hơn thôi.

BV của nó hấp dẫn,lãnh đạo khá thật thà nhưng có phần thiếu bản lĩnh khi xin cổ đông cùng góp vốn vào dự án để phân chia lợi nhuận.Ngắn hạn tầm 1 năm thì chị nghĩ tốt,nhưng chị đang tìm chỗ trao thân gửi phận nên phải tìm bờ vai vững chãi hơn thôi.
Nếu là ITC thì gần xong rồi .

Đúng là đang nói về nó đấy.Nhưng nói rõ hơn được không? Chị bị quạt rơi trúng đầu nên nghĩ không ra ý của em.:21:
Chị nói đúng về lãnh đạo . Và có 1 cái nữa là lãnh đạo cũng bất đồng vs nhau . Năm rồi cũng tái cơ cấu lại xong rồi , huy động vốn mới thì sẽ phát hành cp/tp . Từ cuối năm nay sẽ có thay đổi tốt dần lên .

Cụ cứ kẻ đường nào càng có nhiều điểm gặp nhau càng tốt. Đâu cần phải quá máy móc.
Em thực sự là không biết gì đâu tham gia dđ để học mót và chịu khó hỏi cụ goole để biết thôi, dạo này em còn bạo dạn lên đây để học đấy bác thông cảm cho em nhé, hihi

Back