Tuanminh's Trading

Mai giảm mạnh thì kíu, còn tăng thì thôi. Không có lãi từ SDI, tôi không cờm VC 1 tháng. Bắt im lặng, là hình phạt tàn nhẫn nhất trong tất cả hình phạt.:7cool_feel_good:
Thôi em hết son roài, cứ hàng về thì canh cắt giá tốt...xong thì im và lặn một hơi thật sâu... cái kiểu từ sướng thành đau thế này gớm lắm...ăn ít no lâu vại...:59:

:21::21::21:
Kỳ này nhặt hàng đầu cơ tệ quá. VNI lên thì vài em xanh, mà chả có em nào tím, VNI tèo thì nhiều em đỏ theo...haizzz... phải chi cái danh mục được như anh @chim_non thì em cũng ngồi nhâm nhi cho hết ly trà...:109:
Cả cái làng chài nghèo này đề mơ điều đó, đâu riêng gì thần tượng, tặc lưỡi 1 cái, ước mơ chỉ là ước mơ :2cool_sad:

:21::21::21:
Kỳ này nhặt hàng đầu cơ tệ quá. VNI lên thì vài em xanh, mà chả có em nào tím, VNI tèo thì nhiều em đỏ theo...haizzz... phải chi cái danh mục được như anh @chim_non thì em cũng ngồi nhâm nhi cho hết ly trà...:109:
Đợt này chắc phải bám càng idol @chim_non để kiếm cơm mất thôi. Sư phụ @chim_non có nhận đệ tử ko để em đăng ký làm đại đệ tử.

Chưa phong Thánh Liều được cụ Mèo Hồng ơi, vì chưa đủ độ. Cụ cân nhắc danh hiệu Thánh Đu Bám xem ổn không ạ? :21:
đùa cụ đấy, em mà bám theo các thầy ở đây thì bữa nọ tới giờ ấm lắm rồi. chứ đâu làng nhàng vàng với đỏ thế này .
danh mục em nó vài ba mã lung tung, có giống ai đâu.

Back