Tuanminh's Trading

Mình nhỏ nhẹ trước giờ trước những lời chê, quá bình thường.Chê và chửi, mình còn cảm ơn:3cool_nosebleed:
Chỉ xắn quần tới bẹn để nhảy xổ vào nhau khi tranh luận một vấn đề thôi, mà mình cãi lộn ít khi thua lắm:3cool_embarrassed:
Được, khẩu khí anh giai nghe rất lọt lỗ tai...em khen!
Kể từ bây giờ, em xin được phép, phong tặng anh danh hiệu Thánh Cãi, trước giờ nghĩ mãi không ra được biệt danh phù hợp. Thank you! :24:
Liệt kê lại danh sách các Thánh, kẻo sau này quên:
Thánh Phán @dash177
Thánh Hóng @Cdg
Thánh Ngáp @HatienVF
Thánh Cãi @bokhoktx
Thánh Chém @Cào Cào
Thánh Thơ @becks2367
...
(sau này điền tiếp) :21:
Còn giờ thì ngủ thoai Thánh Cãi ơi...khà khà

Last edited:
Kể từ bây giờ, em xin được phép, phong tặng anh danh hiệu Thánh Cãi, trước giờ nghĩ mãi không ra được biệt danh phù hợp. Thank you! :24:
Thánh Phán @dash177
Thánh Hóng @Cdg
Thánh Ngáp @HatienVF
Thánh Cãi @bokhoktx
Thánh Chém @Cào Cào
...
...
... (sau này điền tiếp) :21:
Vãi cả được phong Thánh, may là thần tượng phong em làm Thánh Ngáp, chứ phong làm Thánh Chó thì tội :9cool_haha:

Thánh Phán @dash177
Thánh Hóng @Cdg
Thánh Ngáp @HatienVF
Thánh Cãi @bokhoktx
Thánh Chém @Cào Cào
Thánh Thơ @becks2367
...
Anh là Thánh T3 đấy...mà những người thường được phong Thánh là họ đã thăng thiên roài anh ah:2cool_beated:

Anh có đề cử mem nào vào vị trí này hok, để tui còn bám càng ngâm cứu trước khi phong tặng danh hiệu... há há...

o
Thánh Nữ phi Trà Mi ra khó ứng viên nào phù hợp.
kg biết em có đươc xếp hàng chờ xét ở bảng Thánh Liều kg nhỉ. thấy ai nói gì hay hay là xô vào mua, bất kể sống chết là mặc mình.:2cool_beated:

Thánh Phán @dash177
Thánh Hóng @Cdg
Thánh Ngáp @HatienVF
Thánh Cãi @bokhoktx
Thánh Chém @Cào Cào
Thánh Thơ @becks2367
...
đoạn cuối của "thần điêu đại hiệp" khi các cao thủ lên đỉnh Hoa sơn , trên đường thấy một đám đang phang kiếm vào nhau để phân vai...
Thánh hay Yêu cũng thế, cố đừng MÓM là ok :1:

đoạn cuối của "thần điêu đại hiệp" khi các cao thủ lên đỉnh Hoa sơn , trên đường thấy một đám đang phang kiếm vào nhau để phân vai...
Thánh hay Yêu cũng thế, cố đừng MÓM là ok :1:
Vậy nếu ko móm mà bị lồi mồm toác mỏ thì sao thầy ?! :21:

Thánh Nữ phi Trà Mi ra khó ứng viên nào phù hợp.
kg biết em có đươc xếp hàng chờ xét ở bảng Thánh Liều kg nhỉ. thấy ai nói gì hay hay là xô vào mua, bất kể sống chết là mặc mình.:2cool_beated:
Chưa phong Thánh Liều được cụ Mèo Hồng ơi, vì chưa đủ độ. Cụ cân nhắc danh hiệu Thánh Đu Bám xem ổn không ạ? :21:

Back