Tuanminh's Trading

tôi chịu đấm cả tháng nay mới xin đc tý xôi; các anh tuyền đợi dâng tận nơi mới chịu gắp; chịu đấm ít hôm có xá gì :1cool_byebye:
với tôi thì... con của Mr.V thì target ~ 60 hoặc vứt đấy 20 phiên hoặc khi sàn cứng 2 phiên :2cool_go:
- Xin lỗi anh, trước giờ tôi ăn kiểu được dâng tận mồm quen rồi...giờ mới đang tập vào bếp nấu ăn, công nhận nấu ăn mệt vê lờ, đủ thứ gia vị :17:
- 60 à, thế muốn ăn bằng lần thì lẩm nhẩm giá tôi dự kiến lên tàu...à...30, 30 là kết quả cuối cùng của tôi ! :21:

- Xin lỗi anh, trước giờ tôi ăn kiểu được dâng tận mồm quen rồi...giờ mới đang tập vào bếp nấu ăn, công nhận nấu ăn mệt vê lờ, đủ thứ gia vị :17:
- 60 à, thế muốn ăn bằng lần thì lẩm nhẩm giá tôi dự kiến lên tàu...à...30, 30 là kết quả cuối cùng của tôi ! :21:
thầy có ý định gián tiếp thẳng công ty mẹ luôn của a V k?

Lạ 1 cái là ở mấy diễn đàn cũng ko thấy chuyên gia FAer hay TAer nào nói đến :102:, hay mình không biết nhỉ :19:
Thua luôn, em cũng có liếc qua mấy lần em này, nhưng không để ý % tăng giá...:19:
3 NĂM đó anh hai. Anh chờ nổi hông?:) Đầu tư chán bỏ xừ luôn!:21:
3 năm với anh chim_non là chuyện phình phường anh KK ơi, miễn cứ xèng vào túi đều đều là anh ấy thích :21:
Ps: BMC tăng hơn 30 lần trong vòng 1 năm thì phải anh @chim_non

Thua luôn, em cũng có liếc qua mấy lần em này, nhưng không để ý % tăng giá...:19:

3 năm với anh chim_non là chuyện phình phường anh KK ơi, miễn cứ xèng vào túi đều đều là anh ấy thích :21:
Ps: BMC tăng hơn 30 lần trong vòng 1 năm thì phải anh @chim_non
Chà...Nếu vậy anh Chim đúng là đầu tư thứ thiệt rồi nha?:3D_58: Mà đầu tư thì chỉ hốt được tiền thật có 1 lần thôi,suốt năm tháng chỉ là lãi trong sổ sách.

Back