Tuanminh's Trading

Đêm hôm rồi sao các anh chị còn tụ tập ở đây, ai cũng tay to vật vã, tài khoản vài chục mã, các anh chị định lũng đoạn thị trường à, giải tán mau không tôi đưa hết lên phường bây giờ :1cool_choler: cảnh cáo chủ hộ @TuanMinh lần 1 tội tàu ngầm nhá :3D_50:

mấy tập đoàn tầm ~ HSG e ko bình (FA) nỗi đâu; chém thi vô tư :24:
thuần kỹ thuật nhé bà chị:
Xong đời con ong...em giữ khá nhìu em này:1smiley_vn24:

Con buôn mới không sợ,vì về cơ bản là mua cao bán cao,trừ một số giai đoạn giá rơi thẳng đứng như vừa rồi. thằng sản xuất mới đáng lo chứ em, không cạnh tranh được là chỉ có phá sản thôi.
con buôn mới chết nặng nếu đánh sai xu hướng, y như trader thôi; làm gì có chuyện mua cao sẽ bán được cao.
chị nhập sản phẩm thép rất đặc thù; tồn lâu; lưu kho tốt, nhưng hàng ko chạy, giá ko cạnh tranh là đứt ngay.
với lợi thế quy mô sx lớn, chi nhánh bao la, logistic tốt: khả năng đẩy hàng của hpg hsg hơn gấp trăm lần các con buôn thương mại

con buôn mới chết nặng nếu đánh sai xu hướng, y như trader thôi; làm gì có chuyện mua cao sẽ bán được cao.
chị nhập sản phẩm thép rất đặc thù; tồn lâu; lưu kho tốt, nhưng hàng ko chạy, giá ko cạnh tranh là đứt ngay.
với lợi thế quy mô sx lớn, chi nhánh bao la, logistic tốt: khả năng đẩy hàng của hpg hsg hơn gấp trăm lần các con buôn thương mại
Thì mới nói trừ 1 số giai đoạn giá rơi thẳng đứng rồi mà.

NNC, pím hàng nè ! Xem như quà 20/10 nhoé :21:
Good night !
Quà gì kì cục nha, chơi xấu tặng Sữa nguyên 1 cái cột thu lôi khối lượng à? sao ko cho mấy con đang tích lũy mà ko nguy hiểm :3D_59:
P/s: hum bữa có mua theo WH ít LSS hàng về chạy lãi được bữa buffet :1cool_byebye:, bữa nay lại mua ít DIG theo game phát hành giấy, đang khấn nguyện :2cool_burn_joss_stick:, lại đang nhìn qua hai con mèo của chị em meopink thấy vùng 36 bao nhiu lần xuống thì đều hồi lên có ăn chút, WH cho xin chút ý kiến tham khảo nha :thankyou:

Last edited:
Bím gì ác nhơn rứa báo cáo ra hôm kia hôm qua tăng ngon rồi mà nay mới bímmmmmmm
P/s: NHưng mà thôi cũng đc có cầu tiềm năng cho e là vui rồi :)))
Tôi sợ anh thặt, đi đâu cũng chạm mặt, thảo nào toàn bị ốp pô lên đầu...xin anh tha mạng :109:
Ps: thằng này mỏ đá cuối năm nay đóng cửa, tương lai thế nào chưa rõ (dù báo cáo ra tốt). Vậy nên style đu cột đèn thôi, đợi thần đèn oánh mạnh mới theo, không longterm được !:10:

Tôi sợ anh thặt, đi đâu cũng chạm mặt, thảo nào toàn bị ốp pô lên đầu...xin anh tha mạng :109:
Ps: thằng này mỏ đá cuối năm nay đóng cửa, tương lai thế nào chưa rõ (dù báo cáo ra tốt). Vậy nên style đu cột đèn thôi, đợi thần đèn oánh mạnh mới theo, không longterm được !:10:
Trưởng phái "chuồn chuồn chấm nước" :)

Quà gì kì cục nha, chơi xấu tặng Sữa nguyên 1 cái cột thu lôi khối lượng à? sao ko cho mấy con đang tích lũy mà ko nguy hiểm :3D_59:
P/s: hum bữa có mua theo WH ít LSS hàng về chạy lãi được bữa buffet :1cool_byebye:, bữa nay lại mua ít DIG theo game phát hành giấy, đang khấn nguyện :2cool_burn_joss_stick:, lại đang nhìn qua hai con mèo của chị em meopink thấy vùng 36 bao nhiu lần xuống thì đều hồi lên có ăn chút, WH cho xin chút ý kiến tham khảo nha :thankyou:
Không tin à, cứ chờ xem nhoé, oánh nhanh thắng nhanh (lỗ cũng là thắng, bởi ta đã vượt lên nỗi sợ của chính bản thân) ! :21:
P/s: HCM không có cái gì hấp dẫn cả (còn mỗi cái vụ mở room - nhưng chắc cũng nhạt dần). DIG là hàng đầu tư của mấy cái quỹ lớn, longterm chưa rõ, shortterm thì chưa hấp dẫn lắm (đang gần cản hơn là gần hỗ trợ). :1:

Ai muốn "ăn bằng lần" thì hãy làm như KK nè. Giá tăng không bộp chộp. Giá giảm không run. Ai biểu đánh nhiều tiền quá thì biểu sao không chờ được! :)
Vấn đề này thuộc về tâm lý anh KK ơi, muốn ăn nhanh, ăn nhiều nên tham và chơi lớn. Follow trend dài mà cứ đòi tối đa đòn bẩy, MMs sóc cho vài lần là phọt sạch...em nhiều lần phọt rồi, nên em cũng hiểu tâm trạng lắm :21:

Vấn đề này thuộc về tâm lý anh KK ơi, muốn ăn nhanh, ăn nhiều nên tham và chơi lớn. Follow trend dài mà cứ đòi tối đa đòn bẩy, MMs sóc cho vài lần là phọt sạch...em nhiều lần phọt rồi, nên em cũng hiểu tâm trạng lắm :21:
Đúng quá. Sự thật là như vậy thôi chứ có gì đâu mà 5,10 năm phải không mấy em?

Back