Tuanminh's Trading

Cái trò sideway thì đổ sang chơi Mid & Pen có FA tốt, em vữn chưa tự tin. Nhìn hàng anh chim_non tăng ngon quá, thèm nhỏ rãi...nhưng quyết là ko log vào acc...hic...hic...:20:
Bây giờ thì đúng là hơi muộn rồi :1:
Năm nay bọn nó đánh khác kiểu nên khó chơi phết, còn giữ PTB không?

Bây giờ thì đúng là hơi muộn rồi.
Năm nay bọn nó đánh khác kiểu nên khó chơi phết, còn giữ PTB không?
Dạ ko anh, chưa mua em nó ạ. SYS cùi chưa giải quyết được cái đoạn này, em vẫn đang đặt câu hỏi mà chưa có câu trả lời: VNI sideway down, liệu có nên chơi Follow trend cổ cánh riêng lẻ có FA tốt hay ko? :17:

@TuanMinh, @chim_non
Nick Rua em tí toáy đổi avatar, đổi mãi ko được, đâm ra thử đổi cái pass xem sao, vậy mà đổi được... Đổi xong, cà tơn cà tơn, đến hnay login, quên xừ nó pass, đăng ký lấy lại pass thì Hệ thống ko gửi mail confirm... hài vãi :106:
:24: em cũng đổi ava mãi ko đc tự kỷ vãi, nhưng ko chơi đổi pass :21:

@TuanMinh, @chim_non
Nick Rua em tí toáy đổi avatar, đổi mãi ko được, đâm ra thử đổi cái pass xem sao, vậy mà đổi được... Đổi xong, cà tơn cà tơn, đến hnay login, quên xừ nó pass, đăng ký lấy lại pass thì Hệ thống ko gửi mail confirm... hài vãi :106:
:24: em cũng đổi ava mãi ko đc tự kỷ vãi, nhưng ko chơi đổi pass :21:
4R đang bị hỏng chức năng up file lên nên chắc bị ảnh hưởng tới tính năng đổi avatar. Hình như cu cậu IT admin @Ghost mượn của công ty anh @arrowhanoi không làm nữa nên chắc vì thế cũng không có thư gửi confirm.. Em thử nhờ @arrowhanoi xem có khôi phục lại không.

4R đang bị hỏng chức năng up file lên nên chắc bị ảnh hưởng tới tính năng đổi avatar. Hình như cu cậu IT admin @Ghost mượn của công ty anh @arrowhanoi không làm nữa nên chắc vì thế cũng không có thư gửi confirm.. Em thử nhờ @arrowhanoi xem có khôi phục lại không.
Dạ thôi khỏi đi anh chimnon ơi, nick với em đâu có quan trọng đâu, 5 phút là có 1 cái ngay ấy mà. Để các anh ý có thời gian tập trung phát triển chất lượng VC :1:

Các Thầy lại tập kích em tập thể thế lày sao em đỡ nổi ??? :20:
@Táo thổ, may quá, em đang định hỏi anh có hứng thú xem lá số của Chủ tịch Samsung Lee Kun Hee không đây? Ngày 9 tháng 1 năm 1942...đang vào vận đen ạ anh Táo?
Đang bận quá Cào ơi. Anh sẽ note lại rồi nghiên cứu sau. Nguồn ở đâu thế Cào? Cần phải có giờ sinh nữa, nếu có giờ sinh thì cho anh luôn, khỏi mất công mò. Anh tìm được rồi.

:1cool_choler:
thôi xong hôm qua anh mua 10cổ của tôi rồi...:1:

Back