Tử vi, Phong Thủy, Tướng số và nhiều hơn nữa

Nhờ Lý Tiên Sinh coi giùm mình , Chivas thì hẹn lần sau vào ghềnh nhé hay là ship ra HN :D
sinh 3/10/1969 lúc khoảng 3giờ sáng.
Đa tạ

Về tử vi, mệnh bác y chang mệnh em; Tính nóng nảy, lạnh lùng, cô độc, can đảm. Ai hiểu ta thì hiểu, không hiểu thì cũng cóc cần. Bạn nếu hiểu ta 10 năm ko cần gặp, bạn nếu ko hiểu ta thì nhiều khi vì 1 chuyện mà mất toi ông bạn thân vĩnh viễn không gặp nữa.
Giống thêm em ở cái số đào hoa :-" gái thầm yêu trộm nhớ rất nhiều :-" mình biết chứ, nhưng mặc kệ [-(
Bác rất máu cờ bạc ăn thua, có cái may là cửa ăn nhiều hơn cửa thua nhưng ăn ít = hên
Cuộc đời lên voi xuống chó, biết giữ mình trong mọi hoàn cảnh
-----------
Tạm thế đã, trình em muốn xem kỹ cho 1 người thì phải mất cả tuần

• Like
Reactions: Cdg
Đồng cảm, mình cũng thích Cognac hơn, kiểu Remy, ngọt ngào và êm ái...

hàng ruột của em là ballantines, nhưng chivas mà free cũng thích lắm
Tối nay VC hanoi thịt chó hả chủ tịch? Em mang tablet theo để anh em "thị ẩm" chivas nhóe :-"

bác "muốn ấy" có trí nhớ tốt như LB ko? há..há...:))
Thử đi em, PM cho bác ấy với nội dung là nick của bác ấy, 5 năm sau gặp lại và xưng em là K2G, để xem câu thứ 2 bác ấy nói là gì?

Tử vi thì mình còn hiểu, chứ mấy cái Tứ trụ -Bát tự, với lại Lục Dịch mình chẳng hiểu nó là cái chi chi. Trước giờ chưa xem qua mấy cái này bao giờ cho nên nếu được thì nhờ mấy bác xem giúp mình 1 quẻ nhé, mình sinh ngày 28/09/1981 chẳng biết Âm Lịch là ngày mấy nữa để hôm nào về hỏi thử nếu mấy bác cần.

Bác đọc Dịch còn vướng chỗ nào, khúc mắc chỗ nào, có thể chia xẻ cùng ko?

Tử vi thì mình còn hiểu, chứ mấy cái Tứ trụ -Bát tự, với lại Lục Dịch mình chẳng hiểu nó là cái chi chi. Trước giờ chưa xem qua mấy cái này bao giờ cho nên nếu được thì nhờ mấy bác xem giúp mình 1 quẻ nhé, mình sinh ngày 28/09/1981 chẳng biết Âm Lịch là ngày mấy nữa để hôm nào về hỏi thử nếu mấy bác cần.
Tử Vi tinh xảo có nhiều chi tiết...nhưng tìm đáp số nhiều khi đúng khi sai....Tử Bình giản dị...thiếu phần chi tiết...nhưng tìm đáp số ít khi sai :D
Tử Vi chia làm 12 cung để an sao...Tử Bình chỉ lấy 4 Can Chi của năm tháng ngày giờ lập thành bát tự...
Tử vi ko xem dc tiểu vận từng năm....Tử Bình thì xem lưu niên khá rõ ràng:
Lưu niên Can Chi tốt-vận tốt: năm đó huy hoàng
Lưu niên Can Chi xấu-vận xấu: năm đó đi ăn cắp
Lưu niên Can Chi xấu-vận tốt : trung hòa
Tử Vi ko xem dc bạn khắc người tuổi nào,mạng nào,hướng nào....giống như em từ nhỏ đến lớn chả hạp vs bất cử người nào tuổi Dậu hoặc có chữ Quý :D

Về tử vi, mệnh bác y chang mệnh em; Tính nóng nảy, lạnh lùng, cô độc, can đảm. Ai hiểu ta thì hiểu, không hiểu thì cũng cóc cần. Bạn nếu hiểu ta 10 năm ko cần gặp, bạn nếu ko hiểu ta thì nhiều khi vì 1 chuyện mà mất toi ông bạn thân vĩnh viễn không gặp nữa.
Giống thêm em ở cái số đào hoa :-" gái thầm yêu trộm nhớ rất nhiều :-" mình biết chứ, nhưng mặc kệ [-(
Bác rất máu cờ bạc ăn thua, có cái may là cửa ăn nhiều hơn cửa thua nhưng ăn ít = hên
-----------
Tạm thế đã, trình em muốn xem kỹ cho 1 người thì phải mất cả tuần
Rất đúng, cám ơn Lý Tiên Sinh nhiều, chờ phần tiếp theo. Nhưng mà gái thầm yêu trộm nhớ nhiều, mình biết mà mặc kệ thì hơi uổng nhỉ :o)

bác "muốn ấy" có trí nhớ tốt như LB ko? há..há...:))

Cái này Nâu đá đểu a hả, con gái thông minh quá cũng sợ nhỉ, nếu sợ trí nhớ kg tốt hay e đại diện a Lý nhận chivas đi. A Lý đồng ý kg ?

Rất đúng, cám ơn Lý Tiên Sinh nhiều, chờ phần tiếp theo. Nhưng mà gái thầm yêu trộm nhớ nhiều, mình biết mà mặc kệ thì hơi uổng nhỉ :o)
Gái mà thầm yêu trộm nhớ thì đa phần là xấu, không uổng đâu bác, hố hố...

-----------
Thê cung tị Thiên phủ Hữu bật Điếu khách Thiên mã Đà la Lực sĩ Trường sinh
Nên cưới trễ thì sẽ tránh được chia ly. Cưới sớm hay muộn ko biết nhưng cưới gấp gáp, vợ khả năng là cô khá xấu trong đám gái thầm yêu trộm nhớ "đã xấu lại còn có tật mới đau". Vợ chồng xung khắc cãi cọ thôi rồi luôn - Bác nên học võ phòng thân, đi ngủ nhớ đặt bình đá lạnh đầu giường, nửa đêm đau đớn nhặt ngay ướp lạnh tại chỗ mới có cơ phục hồi = Bảo trọng
--------
Xong mệnh đến vợ. Cuộc đời dẫu có đắng cay gặp phải vợ hiền cũng tạm an ủi vậy, sang giầu mà gặp vợ điên thì cũng đen như mõm chó. Hy vọng em xem sai cho bác :-?

Xong mệnh đến vợ. Cuộc đời dẫu có đắng cay gặp phải vợ hiền cũng tạm an ủi vậy, sang giầu mà gặp vợ điên thì cũng đen như mõm chó. Hy vọng em xem sai cho bác :-?
Vợ luôn là của nợ thôi mà, quan trọng gì đâu đạo sĩ ơi...=))=))

-----------
Thê cung tị Thiên phủ Hữu bật Điếu khách Thiên mã Đà la Lực sĩ Trường sinh
Nên cưới trễ thì sẽ tránh được chia ly. Cưới sớm hay muộn ko biết nhưng cưới gấp gáp, vợ khả năng là cô khá xấu trong đám gái thầm yêu trộm nhớ "đã xấu lại còn có tật mới đau". Vợ chồng xung khắc cãi cọ thôi rồi luôn - Bác nên học võ phòng thân, đi ngủ nhớ đặt bình đá lạnh đầu giường, nửa đêm đau đớn nhặt ngay ướp lạnh tại chỗ mới có cơ phục hồi = Bảo trọng
--------

Ha ha, mắc cười quá mà đúng 1 phần, cưới hơi bị sớm hơi giống tảo hôn (26 tuổi), lý do cũng tại rút ra không kịp :(( . nên cũng hơi gấp gáp :)). và chính xác là yêu toàn chân dài nhưng cưới thì hí hí. Nhưng vụ cãi cọ thì sai rồi, vợ mình quát cái là nó im ngay, nó sợ mình chết haha. Nhưng mà cái vụ bình đá lạnh thấy ghê quá vậy, Lý Tiên Sinh coi kỹ lại khúc này giùm, nếu vậy chắc phải làm cái underwear thiết kế đặc biệt quá há há

Ha ha, mắc cười quá mà đúng 1 phần, cưới hơi bị sớm hơi giống tảo hôn (26 tuổi), lý do cũng tại rút ra không kịp :(( . nên cũng hơi gấp gáp :)). và chính xác là yêu toàn chân dài nhưng cưới thì hí hí. Nhưng vụ cãi cọ thì sai rồi, vợ mình quát cái là nó im ngay, nó sợ mình chết haha. Nhưng mà cái vụ bình đá lạnh thấy ghê quá vậy, Lý Tiên Sinh coi kỹ lại khúc này giùm, nếu vậy chắc phải làm cái underwear thiết kế đặc biệt quá há há

Đúng cả 2 phần chứ nhỉ; "nên cưới muốn để tránh chia ly mà" chứ có phải ép bác cưới muộn đâu
Thời 69 của bác các cụ luôn tâm niệm "gái thập 3 nam thập 6" như thế bác đã muộn tới 10 năm :P
Át vía được vợ là bác hên lắm đấy. Congratulation

mới mấy chục năm đã hai phần đúng ...quả là Lí đạo sỹ hiiiiiiiiii
thường thì con giun nó rất hiền......nhưng như cái nhíp bị defend nâu ngày....căng nha, ngoài đá thì nhớ khoá toilet :D:D:D

NB:
Gây tội ác xong, Munoz còn kịp vứt .....xxx.... vào toilet, sau đó cố gắng trốn chạy nhưng lại bị nhân viên nhà nghỉ bắt lại.

• Like
mới mấy chục năm đã hai phần đúng ...quả là Lí đạo sỹ hiiiiiiiiii
thường thì con giun nó rất hiền......nhưng như cái nhíp bị defend nâu ngày....căng nha, ngoài đá thì nhớ khoá toilet :D:D:D

NB:
Gây tội ác xong, Munoz còn kịp vứt .....xxx.... vào toilet, sau đó cố gắng trốn chạy nhưng lại bị nhân viên nhà nghỉ bắt lại.
Thấy ghê 1qua1 Thiết Gia ơi ^#(^

Đọc xong bài mà toát mồ hôi hột. Trình của các thầy, các đạo sỹ giờ siêu nhiên thoát tục rồi....Mình lạc hậu quá, về mài gươm, luyện kiếm thôi...

• Like
Đọc xong bài mà toát mồ hôi hột. Trình của các thầy, các đạo sỹ giờ siêu nhiên thoát tục rồi....Mình lạc hậu quá, về mài gươm, luyện kiếm thôi...
Anh tưởng chú đọc xong về đi đặt lò rèn quần xịp bằng thép, kiểu như khóa trinh tiết ngày xưa ấy, khứa khứa

Back