Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Cái con Sói nhà nghèo đã hết cho claim airdrop và Buy khuyến mãi rồi nha ACE. Dev cũng đã cho lên Panscake giao dịch rồi, mà giá không tăng là mấy. Sau một hồi lướt sóng trên hotbit thì em kiếm được 1300 tỷ token => Bán hết rồi rút bnb về. Dev mần ăn có vẻ lởm khởm, ko theo Plan gì cả.
Vé số này coi như trúng x2. Nghèo vẫn hoàn nghèo... :20:
@TuanMinh @ck3zw @Tin @Sutj

Cái con Sói nhà nghèo đã hết cho claim airdrop và Buy khuyến mãi rồi nha ACE. Dev cũng đã cho lên Panscake giao dịch rồi, mà giá không tăng là mấy. Sau một hồi lướt sóng trên hotbit thì em kiếm được 1300 tỷ token => Bán hết rồi rút bnb về. Dev mần ăn có vẻ lởm khởm, ko theo Plan gì cả.
em vô PCS không thấy ạ.

Vậy là ngon choét rồi anh. Có khi mần linh tinh cả lên chỉ để có portfolio hoành tráng.

Last edited:
Vậy là ngon choét rồi anh. Có khi mần linh tinh cả lên chỉ để có portfolio hoành tráng.
Có 0.04 bnb lên được 0.08 bnb thôi Thầy... được ổ bánh mì và li cafe...ac ac
Swap còn đc 1,9$ =)) kèo này chia 2 zồi hú hú :21::21::21:
Sao lạ vậy sp? 0.01 bnb = 160 tỷ xu Sói mà (80 tỷ về tk ví Buy, 80 tỷ về tài khoản ví Ref, cái ví mà sp claim airdrop á... đừng nói là ko đọc hướng dẫn Ref mà nhắm mắt bấm đại nha...)? Tính theo giá hotbit là từ hòa cho đến lãi nếu ko trade rồi chứ? :20:
Ps: À mà nếu lỡ vậy thiệt thì sp mua thêm 20 tỉ nữa cho đủ 100 tỉ, rồi lên web nó Staking ăn lãi mí ngàn %/năm=> vứt đó, bao giờ x = lần thì chốt...haizzz

Last edited:
Cái Alpaca nhìn chart ngon ghê :21:
Hằng chăm tỷ đ của hội nhóm vịt nam nằm trong con này Thầy ạ... Bọn nó vữn cứ cười nói mỗi ngày và mong giá giảm để dca tiếp (míu bít sợ hacker với rug pool là gì). Bọn này toàn dạng siêu lì... sống với Còi độ chục năm cả dzồi. :24:

Có 0.04 bnb lên được 0.08 bnb thôi Thầy... được ổ bánh mì và li cafe...ac ac

Sao lạ vậy sp? 0.01 bnb = 160 tỷ xu Sói mà (80 tỷ về tk ví Buy, 80 tỷ về tài khoản ví Ref, cái ví mà sp claim airdrop á... đừng nói là ko đọc hướng dẫn Ref mà nhắm mắt bấm đại nha...)? Tính theo giá hotbit là từ hòa cho đến lãi nếu ko trade rồi chứ? :20:
Ps: À mà nếu lỡ vậy thiệt thì sp mua thêm 20 tỉ nữa cho đủ 100 tỉ, rồi lên web nó Staking ăn lãi mí ngàn %/năm=> vứt đó, bao giờ x = lần thì chốt...haizzz
ủa e claim về chung ví với ví buy mà ta :-O =)) chắc nhầm nhọt gì ở đây rồi.
Đúng thiệt e thấy chữ claim là cứ thế bấm claim thôi :))).

Chờ đợi Cake về dưới 5$; BNB về dưới 100$.
Mong đại ca CZ nhìn thấy cmt này của em :3D_67:

ủa e claim về chung ví với ví buy mà ta :-O =)) chắc nhầm nhọt gì ở đây rồi.
Đúng thiệt e thấy chữ claim là cứ thế bấm claim thôi :))).
:21::21::21:
Người giàu có khác... ạ sp!
Chờ đợi Cake về dưới 5$; BNB về dưới 100$.
Mong đại ca CZ nhìn thấy cmt này của em :3D_67:
Tờ quít rồi tag ảnh vô đi Thầy.
Mà Thầy lựa coin để “mong ước” cũng vl thặt... 50% crypto của em lại đi vào lòng đất... Lúc ý, Gà em lại về chuồng, chăm con và rửa bát vại...
Nothing is impossible!
Have fun!
:1178:

• Like
Reactions: Tin
mọi người đã nhận được NFT cùa xvs chưa? em xài Safefal nhưng vẫn chưa thấy gì

a thấy hàng về ví rồi. Chỉ là chưa biết xử lý sao, giá cả nso thế nào :D
Nó ghi 0.1 Venus đúng không anh.
Hình như cái này phải đưa lên chợ nft mới band đc mà chưa biết nó định giá được chưa ấy.

Nó ghi 0.1 Venus đúng không anh.
Hình như cái này phải đưa lên chợ nft mới band đc mà chưa biết nó định giá được chưa ấy.
1 Venus chứ, có 10xvs được tặng 1 NFT mà :D

E4UsRgKWEAEtHBU

Idol brand =)))

Back