Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Holder sợ quái gì anh ạ, tầm nhìn nó xuyên không gian thời gian luôn.
Sợ chứ ạ, sợ mình hứng hết tiền thì Còi nó lại dzơi thêm 50%.
Rồi mình lại cắm sổ hứng thêm... nó rơi tiếp 50%.
Tới lúc vay cái nhà ông bố vợ để gom nốt... nó lại rơi tiếp 50% rồi ban hành lệnh cấm trên toàn cầu, rồi thì phi pháp, rồi thì bị hacker tấn công, rồi... ai da da, ko dám nói nữa, cảnh tượng 2018 đang quai về...
Thảo nào đại ca Mút quay xe... ngay lúc đại ca Mark xoăn khoe Dê và Còi. :2cool_misdoubt:
FUDDers ở mọi ngóc ngách...

mấy anh dọa ma làm em sợ quá. trả tiền cho em về đi
BNB -> 1k
XVS - 500
CAKE - 100
Nhiêu đây đủ rồi, không mơ nữa đâu :((

Thế này anh ạ:
1. Anh giữ XVS trong metamask, thì đó là của riêng anh, ko ai chạm vào được.
2. Anh đem XVS lên Venus để lending, có nghĩa là anh gửi XVS cho nó và nó sẽ gửi lại vXVS (token này giống cái sổ tiết kiệm online, tỷ lệ hiện tại là 1XVS= 50 vXVS). Trong ví Metamask của anh bây giờ sẽ có xXVS (nếu anh làm mất thì sẽ không lấy lại tài sản XVS được).
3. Airdrop: 1XVS = 50vXVS => sẽ được nhận 1000 VRT. 10 XVS = 500vXVS sẽ được nhận 1 NFT. VRT và NFT sẽ tự động trả trên web Venus, anh chỉ việc Claim (nó sẽ hướng dẫn anh sau). VRT, NFT thì tương lai gần sẽ có thị trường trao đổi.
4. Thời điểm chụp ảnh làm bằng chứng airdrop là Block 7479562 (tham khảo cách đếm block trên BSC ạ).
https://bscscan.com/block/countdown/7479562

Ps: Bất kỳ 1 dự án nào cũng có kênh Telegram / Discord và Twitter. Anh lên Coinmarketcap, search kênh truyền thông của nó, tham gia và đặt câu hỏi bất kỳ. Nó sẽ support anh tận răng luôn ạ. :)
Anh Chán cho em hỏi, em thấy trên thông báo thì ghi 4:18 UTC (11:18 VNT) trong khi cái Block 7479562 trễ hơn (countdown dến 12:35). Họ tính theo countdown trên BSC phải k anh vì e thấy lúc 12g hơn là XVS bắt đầu bị dump.

mấy anh dọa ma làm em sợ quá. trả tiền cho em về đi
BNB -> 1k
XVS - 500
CAKE - 100
Nhiêu đây đủ rồi, không mơ nữa đâu :((
Thế thì em lại có xiền ăn bánh mì và ún cafe sau mùa dịch ợ!!!
Em không mơ, em chỉ hành động, giải ngân tiếp mớ usdc, mua như ban ơn huệ... Còn lại 10% cash, 90% crypto... hodl to die... or die to hodl? Hạ hồi phân giải, có thể trăm năm nữa mới quay lại giá mềnh mua... Ai mà biết?
:D :D :D
https://docs.google.com/presentatio...mhrhDHmI6qh4M/edit#slide=id.gbfbce9e29a_0_631
Em lượm được cái này trên mạng, cũng khá hay chia sẻ cho mọi người
Thanks Thầy, đơn giản và dễ hiểu quá ạ.
Anh Chán cho em hỏi, em thấy trên thông báo thì ghi 4:18 UTC (11:18 VNT) trong khi cái Block 7479562 trễ hơn (countdown dến 12:35). Họ tính theo countdown trên BSC phải k anh vì e thấy lúc 12g hơn là XVS bắt đầu bị dump.
Nó tính theo Block counting trên BSC, count xong là các cụ săn airdrop xả hàng nên sập. Chỉ còn các cụ kẹp ngọn cây và các cụ hodler ở lại cuộc chơi này, để mộng mơ...
:)

Còi sập, chứng cũng tín hiệu nha nhá rồi; Đói nhăn răng luôn zòi :2cool_after_boom:
Sập là tốt chứ Thầy? Sập là được ngồi ngắm các thiên thần đi bơi, ai không mặc quần bơi là dễ dàng nhận ra lắm...
Food is easy
Love is hard
:24::24::24:
Ps: Thôi em nhảy xuống biển đây, sực nhớ ra mềnh chưa giặt cái quần bơi... ax ax
Gud luck!

Em đu sớm rồi, đag gồng thấy bà luôn anh ơi
Ai dzồi cũng phải gồng Thầy ợ... Thầy mới thấy Bà, còn em thấy Ông Nội luôn... Và đôi khi là thấy Ông Cố, Ông Sơ... vân vân và mây mây.
Tâm sự của một tay ko biết lướt sóng...
Gud luck again. See u later!

Anh em có thấy đợt này giảm, cá bơm btc liên tục lên các ví sàn nhưng stable coin cũng ko hề thiếu, rất ngược với các đợt giảm khác mà discount từ đỉnh cũng 35% rồi :102:

Sập là tốt chứ Thầy? Sập là được ngồi ngắm các thiên thần đi bơi, ai không mặc quần bơi là dễ dàng nhận ra lắm...
Food is easy
Love is hard
:24::24::24:
Ps: Thôi em nhảy xuống biển đây, sực nhớ ra mềnh chưa giặt cái quần bơi... ax ax
Gud luck!
Anh thấy vụ nổ lớn đấy, sắp nghe tiếng ai oán trong thế giới tiền điện tử rồi.

Anh thấy vụ nổ lớn đấy, sắp nghe tiếng ai oán trong thế giới tiền điện tử rồi.
Dạ anh, em thu thập thông tin từ các đội TA, FA, TLA... thì thấy cũng ớn ớn ạ. Đại khái BTC về đâu đó 5k $, ETH về đâu đó 500$ mới mong tạo đáy...Em thấy họ phân tích rất hợp lý, nhưng...
Em theo đội khác, đang mơ BTC lên 100k, và ETH lên 10k... sau trăm năm nữa. Ngày ngày...soi chart và gõ mõ để giá tăng... tăng mãi... tăng mãi mãi...
Haizzz Haizzz Haizzz
:3D_59::3D_57::3D_64:

Thế thì vài bữa ra event vác alice đi mua đất luôn anh ei =))).
Những đồng usdc cuối cùng đã giải ngân mua ChainLink theo Thầy Casper và sư phụ, hết xiền follow con đất... haha
Một trăm năm sau mà có lãi, sp nhớ alo gọi hồn đn lên chốt lãi nhoé... lỗ thì thôi, gọi đn ko hiện hồn lên nỗi đâu... haha

Những đồng usdc cuối cùng đã giải ngân mua ChainLink theo Thầy Casper và sư phụ, hết xiền follow con đất... haha
Một trăm năm sau mà có lãi, sp nhớ alo gọi hồn đn lên chốt lãi nhoé... lỗ thì thôi, gọi đn ko hiện hồn lên nỗi đâu... haha
Đợt này em tập trung nhiều nhất là NEAR để bào mấy cái linh tinh của nó =)).
Ôi nào chuối nào bơ nào dưa leo =)) ôi ko sợ thiếu đồ ăn :))))))))).

Back