Tiền điện tử: ban mai mới cho ngành tài chính

Sóng tháng 2-3 là cho đám vốn hóa nhỏ cỡ 50=70 trong Bảng Xếp hạng
Sóng tháng vừa rồi cho đám 20-40 trong Bảng Xếp hạng
Hic, đợt này vồ hụt vào con chả lên gì...

Anh em tập trung trao đổi về sóng sánh, nếu trúng sóng thì vào cơ phết
Sau sóng DEFI thì em đặt cửa vào sóng NFT, càng nghiên cứu càng thấy thú vị.
Làm cái ETF Top 10 con NFT tiềm năng trên bảng Coinmarketcap, và hóng kết quả xổ số...
:D
Ps: Mút cá tờ quít Art Deco... đặt viên gạch sóng NFT đó? “chỉ bói mò”...kkk

Làm cái ETF Top 10 con NFT tiềm năng trên bảng Coinmarketcap, và hóng kết quả xổ số...
yup, e đang làm theo kiểu này, cứ chia đều vốn ra rãi dần, hên trúng số thì sao
Mà có mấy token k mua được trên binance
Cái Art Deco anh mua thế nòa vậy, e xem trên PCS không được nữa

yup, e đang làm theo kiểu này, cứ chia đều vốn ra rãi dần, hên trúng số thì sao
Mà có mấy token k mua được trên binance
Cái Art Deco anh mua thế nòa vậy, e xem trên PCS không được nữa
Cái token Art Deco trên PCS là ảo mà? Mút ca có bao giờ cồm chính xác đâu Thầy! Mút ca toàn cồm sai chánh tả với cả cồm linh tinh lang tang, đố ông luật sư nào bắt phạt tội Làm Giá?
Cái nào ko mua được trên Binance thì mua trên PCS, ko mua được trên PCS thì cho out Thầy ạ.

NFT và ẩn danh nữa là ổn phải ko anh. Vụ ẩn danh này mới giúp rửa tiền bá đạo chứ

• Like
Reactions: mtp
Mình cũng thấy trend này ổn đấy. Chỉ tiếc dạo này bận quá ko có thời gian đọc cái món NFT này.
Chán có nội dung gì hay nhớ chia sẻ nhé

NFT và ẩn danh nữa là ổn phải ko anh. Vụ ẩn danh này mới giúp rửa tiền bá đạo chứ
Ẩn danh thì từ thời khai thiên lập địa đã có rồi, đâu mới mẻ gì nữa ạ Thầy?

NFT, khởi phát từ nhà giàu, từ các nghệ sĩ có tiếng tăm trên toàn cõi phàm chần (tính luôn Mặt Trăng, Sao Hoả, Sao Vệ Nữ,...).
Trong số hàng trăm, thậm chí hàng ngàn nền tảng NFT để lựa chọn, BSC Academy đã tôn vinh 3 cái tên quen thuộc: Bake, JGN, và Treasureland (Riêng bé này chưa ra Token, dự rằng sẽ staking Dego để trúng quay số...).
Hy vọng một bầu trời tươi sáng vào tháng 6 hoặc tháng 7 năm 2021. Khi đó báo địch ko viết về Chó nữa, chẳng cồm về Bánh nữa, mà chuyển sang miệt thị NFT...

@Sutj qua đây bàn cho tiện, mới đánh dc lại 3 hôm, thực ra có mở hồi tết nhưng dùng binance chưa quen nên lại thôi. Trung bình 1 ngày ~ 20%, hôm cao có lúc 5x% (Binance hình như cho margin 1:3-3.5???), giả định 10 ngày 20% thì phải x6 tk, cứ đánh tầm 1 tháng mà ko dc x6 thì biết mình ko giỏi hoặc ko phù hợp. Cách mình đánh cũng đơn giản, do ko hiểu gì về các coin, nhưng dựa theo 3 yếu tố để giao dịch y như chứng : mạnh, vốn hóa to, giá ngon bổ rẻ.
1. Mạnh: nhờ thần linh mách bảo, có điều thần tiếng Hindu khác thần tiếng Anh của chứng, lâu lâu vẫn phải tạt ngang thư viện tra cứu hàm.
2. Vốn hóa ít khi đánh dưới 5B$
3. Cái này thằng nào chả thích 0.01-->1.
Những coin giúp kiếm nhiều nhất mấy nay : EOS IOTA ADA THETA VET...hiện đang kỳ vọng vào XRP VET vì kiểu của tụi nó mạnh. Bước vào đây là xác định cầm dao găm ra WW2, vẫn thích đánh chứng hơn vì có nghiên cứu và dễ cà khịa a Bé hơn :)))

@Sutj qua đây bàn cho tiện, mới đánh dc lại 3 hôm, thực ra có mở hồi tết nhưng dùng binance chưa quen nên lại thôi. Trung bình 1 ngày ~ 20%, hôm cao có lúc 5x% (Binance hình như cho margin 1:3-3.5???), giả định 10 ngày 20% thì phải x6 tk, cứ đánh tầm 1 tháng mà ko dc x6 thì biết mình ko giỏi hoặc ko phù hợp. Cách mình đánh cũng đơn giản, do ko hiểu gì về các coin, nhưng dựa theo 3 yếu tố để giao dịch y như chứng : mạnh, vốn hóa to, giá ngon bổ rẻ.
1. Mạnh: nhờ thần linh mách bảo, có điều thần tiếng Hindu khác thần tiếng Anh của chứng, lâu lâu vẫn phải tạt ngang thư viện tra cứu hàm.
2. Vốn hóa ít khi đánh dưới 5B$
3. Cái này thằng nào chả thích 0.01-->1.
Những coin giúp kiếm nhiều nhất mấy nay : EOS IOTA ADA THETA VET...hiện đang kỳ vọng vào XRP VET vì kiểu của tụi nó mạnh. Bước vào đây là xác định cầm dao găm ra WW2, vẫn thích đánh chứng hơn vì có nghiên cứu và dễ cà khịa a Bé hơn :)))
Giai đoạn này nên khá dễ nhưng hãy cẩn thận.
Em chỉ dành 30% lướt thôi chứ hold vẫn là chính.

• Like
Reactions: mtp
Thấy mới có con SHIB chào sàn. Chắc có bác nào thấy Doge ăn được vẽ ra, nhưng đã nhanh chóng leo lên top 20 vốn hóa, chứng tỏ lượng cũng nhiều.
Thấy có giao dịch trên Binance mà em lại ko mở Tk ở sàn này

Thấy mới có con SHIB chào sàn. Chắc có bác nào thấy Doge ăn được vẽ ra, nhưng đã nhanh chóng leo lên top 20 vốn hóa, chứng tỏ lượng cũng nhiều.
Thấy có giao dịch trên Binance mà em lại ko mở Tk ở sàn này
Giờ lên đây ăn củ xả thôi anh.
Binance nó thấy cục mỡ to quá; Vol hàng tỷ đô nó thu phế mỗi ngày có gần 5tr Trump
Shiba cũng giúp nhiều ông đổi đời phết.

Khi dân làng mua Shiba nó hút ETH khủng khiếp và giờ khi nó xả Shiba thì ETH cũng bắt đầu ăn củ

sắp tới có sập không mấy anh ơi. Zoo coin dạo này hot quá, showbiz cũng dấn thân vào. Em lượn bớt đây, chỉ còn mỗi BNB với CAKE lo đi farm mà thôi

sắp tới có sập không mấy anh ơi. Zoo coin dạo này hot quá, showbiz cũng dấn thân vào. Em lượn bớt đây, chỉ còn mỗi BNB với CAKE lo đi farm mà thôi
Anh lại áp suy nghĩ chứng khoán vieejt nam vào là ko đc, này là cuộc chơi toàn câu :)), khi nào bà bán rau ở nước ngoài cũng mua coin thì mới sợ :16::16:

Back