Tiêu Dao Truyền Kỳ

Thiết Tam lúc nào cũng làm mất hứng! Không sao,để HỨA CHẮC với Thiết Tam là tui sẽ rủ Thiết Tam,nếu tui có lệnh đặt. Chứ bây giờ tui không chơi Forex mà đang chú tâm vô cổ phiếu (nên cái phòng Forex bên kia tui chưa post cái gì mới cả!). Không chơi mà biểu người ta chưngs minh này nọ là ép người ta phải...lên cơn tam bành!:) Từ bữa đến giờ tui chỉ chưa sai cái nào mà còn bị Thiết Tam rảnh chọc tới! Tui mà sai chắc là lôi ra cười cợt cho biết tay?
Ối !
hỉu rùi thì ra là đại huynh chuyên sài ATR hiiiiiiiiii
sao không PM kêu chú lượn đi cho nước nó trong :4:
tại huynh đài PR người từ Wall street tới rầm rộ quá, nào là TA chỉ cần nhìn chart mất 1 phút, không sài FA mà chọn ngay VCB :21::21::21:
thui mình lượn đi cho nước nó trong

Ối !
sao không PM kêu chú lượn đi cho nước nó trong :4
tại huynh đài PR người từ Wall street tới rầm rộ quá, nào là TA chỉ cần nhìn chart mất 1 phút, không sài FA mà chọn ngay VCB :21::21::21:
Á à......hình như 2 thầy có nợ với nhau từ trước :106:

Ối !
sao không PM kêu chú lượn đi cho nước nó trong :4
Lại lầm nữa rồi Thiết Tam ơi...Tui không thích xài mấy cái món "chậm lụt" đó đâu!

trời , KK cũng sắp 5 sập rồi e ei , mặc áo hoa 3 lớp trát hết 1/2 lọ dior mới đc về đầu 3 đó nha :113::113:
ối giời ơi.... sao giọng sao mà tin tin, ten ten thế chời ??? !!!!!!!!
Thiết ca bậc thầy FA đó.
ặc ặc...... em tưởng thiền sư chỉ quan tâm tới Thiền ??!!!! chân nhân bất lộ tướng !!!!

Ối !
sao không PM kêu chú lượn đi cho nước nó trong :4:
Em xin rồi mà Thiết tướng quân chả nghe...

ối giời ơi.... sao giọng sao mà tin tin, ten ten thế chời ??? !!!!!!!!

ặc ặc...... em tưởng thiền sư chỉ quan tâm tới Thiền ??!!!! chân nhân bất lộ tướng !!!!
đại sự Thiết chọn cách nói vòng vèo, í tại ngôn ngoại là bởi vị thế của ổng í không dễ để bộc lộ . Anh e chơi lâu, đọc hiểu nhau
2 cụ FA TA này va đập nhau là phình phường

Back